lùn 1m65 mà đẹp trai có hơn 1m75 =1m8 mặt bình thường hoặc xấu không

Waffen-SS v4.0

Reaction score
0
nmm852 said:
1m65 cũng như bạn nói thì sao, mang thêm đôi giày là đc gần 1m7 rồi. đẹp trai, body ngon, mặc đồ đẹp. thì thằng 1m65 ngon hơn
:look_down: 1m75 mang đôi ultraboost nữa thành cmn 1m8, 1m65 của m thì hít đc nách tôi thôi :look_down:

SouTong

Reaction score
1
Tất cả đều thua 1m70 75kg hết nhé. Gái bu như kiến đuổi hoài không hết

zarken

Reaction score
0
NAcomputer said:
đi mà hỏi mấy đứa con gái xem thế nào
tụi nó vẫn chọn thằng nào có bóp dày
thế giữa thằng 1m8 bóp dày và thằng 1m65 bóp dày gái chọn ai

thanhduy296

Reaction score
0
traitimlolam said:
T nhớ anh Cường $ hình như còn thấp hơn t!
Thế anh đi mà đọ $ với Cường $, thằng thớt đang hỏi so giữa đẹp lùn và xấu cao mà:sogood:
via vozForums for iPhone

Can't Hold Us

Reaction score
0
Mấy thằng xấu trai vozer lại vào thủ dâm, nên nhớ đây là so mặt đẹp trai với xấu trai hoặc bt chứ đéo phải khá trai nhé

Kể cả 1m9 mà mặt như peter crouch, ronaldinho với carlos tevez thì gái nó vẫn vác dái chạy, tao đố bọn mày skin care hay tút tát kiểu nào mà thành đẹp được đấy, hoạ chăng chỉ là đỡ xấu

Còn lùn mà mặt đẹp như justin biber, zac efron , tom cruise.... gái nó vẫn tự ngửa cho chơi, mấy tay này loanh quanh 1m7 so với tây khéo còn ko bằng 1m65 bên mình

Chiều cao đúng là ko thể thay đổi được và xấu cũng thế

musicbox10

Reaction score
0
dattenkhodocsebiban said:
Hồi sinh viên cũng ước cao (vì đẹp trai sẵn rồi :))))), giờ ra đời mới biết, tiền>Cách ăn nói>cao> đẹp( vì đẹp có tiền là sửa được, có tiền mua đồ mặc phù hợp là đẹp). Trong đó đẹp 2 phần, cao 3 phần, cách ăn nói 4 phần, còn lại là tiền: 91 phần :go:
Theo tôi là
Tiền> cao đẹp > cao bình thường đẹp> cách ăn nói> cao mặt bình thường-> lùn vừa 1m65 mặt đẹp> cao xấu và các thể loại khác...:shame:
via vozForums for iPhone

anbinhtung

Reaction score
0
zarken said:
đừng ảo tưởng nữa bạn ơi, xấu thì lông rậm rạp để thành con khỉ đột à, ở đó mà khoái :stick:
làm tình với tụi nó, tụi nó nói khoái thì nghe vậy thôi bạn ơi, mình hết bệnh ảo tưởng lâu rồi bạn ơi :look_down: