lùn 1m65 mà đẹp trai có hơn 1m75 =1m8 mặt bình thường hoặc xấu không

zarken

Reaction score
0
xấu trai có thể tút lại bằng thẩm mỹ, make up, skincare chứ lùn thì muôn đời lùn nhé, chẳng ai dại gì đi kéo chân đâu

nhưng cao không chưa đủ, phải tập thể thao để vai rộng, săn chắc nữa, lúc đó gái mới chểt, chứ cao mà lèo khèo như vozer thì chó nó mê.

cá nhân em thích đàn ông vai rộng, bụng nhỏ nhưng mông vs đùi, bắp chân phải to, mông càng to càng đẹp,

chim cò to hay ko với em ko quan trọng lắm, tầm 13cm là đc rồi,

quangvh

Reaction score
0
Mình mặt đẹp mà lùn nên k tán đc em nào

Sent from HMD Global Nokia 6.1 Plus using vozFApp

dattenkhodocsebiban

Reaction score
0
Hồi sinh viên cũng ước cao (vì đẹp trai sẵn rồi
)))), giờ ra đời mới biết, tiền>Cách ăn nói>cao> đẹp( vì đẹp có tiền là sửa được, có tiền mua đồ mặc phù hợp là đẹp). Trong đó đẹp 2 phần, cao 3 phần, cách ăn nói 4 phần, còn lại là tiền: 91 phần

dattenkhodocsebiban

Reaction score
0
Hồi sinh viên cũng ước cao (vì đẹp trai sẵn rồi
)))), giờ ra đời mới biết, tiền>Cách ăn nói>cao> đẹp( vì đẹp có tiền là sửa được, có tiền mua đồ mặc phù hợp là đẹp). Trong đó đẹp 2 phần, cao 3 phần, cách ăn nói 4 phần, còn lại là tiền: 91 phần

Vozer2k14

Reaction score
1
zarken said:
xấu trai có thể tút lại bằng thẩm mỹ, make up, skincare chứ lùn thì muôn đời lùn nhé, chẳng ai dại gì đi kéo chân đâu

nhưng cao không chưa đủ, phải tập thể thao để vai rộng, săn chắc nữa, lúc đó gái mới chểt, chứ cao mà lèo khèo như vozer thì chó nó mê.

cá nhân em thích đàn ông vai rộng, bụng nhỏ nhưng mông vs đùi, bắp chân phải to, mông càng to càng đẹp,

chim cò to hay ko với em ko quan trọng lắm, tầm 13cm là đc rồi,
Vozer có lùn tịt mặt rổ mắt cận cũng đéo thèm m nhé thằng gay tởm lợm chim ngắn 13cm:canny:

zarken

Reaction score
0
anbinhtung said:

1m65 đây, thể dục thể thao cho người ngợm đừng dặt dẹo là đc bạn ơi. Trời sinh sao thì chấp nhận thôi. Hên tui đc cái râu tóc rậm rạp với lông ngực nhiều nên cởi ra con gái nó cũng khoái
đừng ảo tưởng nữa bạn ơi, xấu thì lông rậm rạp để thành con khỉ đột à, ở đó mà khoái :stick:

musicbox10

Reaction score
0
CemTKyAnh said:
1m65 đẹp cỡ nào? Đẹp xuất sắc thì được... Còn không cứ cao mà bình thường :chaymau:
em lùn 1m58 và xấu trai , mặt rổ , làm công nhân đây , lương có 5 củ rưỡi, tối về chạy grab kiếm thêm là thu nhập hơn 10 củ chút, mỗi tháng ăn xài tiết kiệm ko ăn chơi nhậu nhẹt dư 5 củ:pudency:
giờ đang cố tích lên 500-700 củ trong 7 năm nữa để đi kéo chân lên cỡ 1m65 và qua hàn đập đi làm lại cái mặt như thằng đức phúc :adore:

zarken

Reaction score
0
Vozer2k14 said:
Vozer có lùn tịt mặt rổ mắt cận cũng đéo thèm m nhé thằng gay tởm lợm chim ngắn 13cm:canny:
nên nói ngược lại là có bê đê bóng chúa cũng ko thèm vozer lùn cận mặt rỗ nhé :beauty::beauty:

14789

Reaction score
1

Ông anh 1m64 làm thợ mộc bình thường thoai nhưng vẫn bụp gái ngon mòn chim
;

NAcomputer

Reaction score
0
đi mà hỏi mấy đứa con gái xem thế nào

tụi nó vẫn chọn thằng nào có bóp dày