Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

ngatudetu

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Mấy hater vào cào phím dữ v =)) Tiền chắc nhiều hơn tao k =)) cả đời bọn m cầm đc 0.1 Bitcoin chưa =)) kiến thức ts đâu. Đặc điểm bọn hater tụi m là Wall of text =)) ahaha tao nói là có hình ảnh dẫn chứng, chúng m vào cào vài dòng =)) :sexy:

ăn có đc éo đâu =)) Ngồi ngoài nhìn vào cay :beauty: anh thông cảm cho mấy thằng cu tụi m. Lội bây xem tao đi nhé =)) :sexy:

Đã inbox nhé
thôi bác ơi, cãi nhai vs bọn nó làm gì, anh em bàn luận vui, ai có tiền thì chơi, ai ko có thì phá, quan tâm bọn nó làm gì

DinhQuocTuan

Reaction score
0
bancaseiphone said:
:sexy: tối đi làm =)) mệt lắm phải k lên đây úp topic phụ anh cái :3
anh cứ lùa gà đi á=)))) em cả đời mơ 1b cũng ko nổi

dattenkhodocsebiban

Reaction score
0
Tôi biết bạn nhiều tiền giỏi giang rồi, qua f310 mà cứu bạn vit xao me đi, ở đây toàn loser thôi éo có tiền đâu.

khonglamgimacungban

Reaction score
1
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Thằng ấy tưởng ngon ăn đi huy động đc 100 BTC đợt gần 20k/btc, nó margin long (đặt cược giá sẽ còn tăng kiểu tải sửu, xấp ngửa ấy) nhưng cuối cùng BTC nó lại tụt thế là bị bay sạch 100 BTC ấy (gần 2tr $, hơn 40 tỷ) quẫn quá nên tự tử thôi.
Anh em xác định chơi cái này lợi nhuận cao thì rủi ro cũng cao nên chỉ chơi với số vốn mình có thể mất trắng đc chứ tuyệt đối ko vay mượn hoặc bỏ 1 số tiền quá quan trọng với mình để ném vào.
Vãi đợt nào mà btc lên tới 20k lận kinh vậy bác :surrender:, mà nó lên tới 20k rồi còn ráng ôm chi vậy trời :stick::stick: