Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

ayrnl

Reaction score
2
wannaback said:
Nếu thím kiếm được tiền từ thị trường đi xuống thì cũng như chó ngáp phải ruồi thôi, tui gặp người như thím nhiều rồi, của thiên thì trả địa hết, đừng lên đây mà xl cá này cá nọ
Chắc cái đám ở phố wall cũng là của thiên trả địa hết nhỉ :gach:

G.D

Reaction score
0
ayrnl said:
Chắc cái đám ở phố wall cũng là của thiên trả địa hết nhỉ :gach:
ai bảo không? phố nào thì phố, chỉ có khoảng

dattenkhodocsebiban

Reaction score
0
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Tôi đi uống h này mới về đc để trả lời anh.
Những thằng anh nói là những thằng gà
hoặc anh ko biết gì về việc trade mà nói chuyện mua 9k nó về 4k múc all in lên 8k mới hòa vốn.
Trade với tôi là việc điên cuồng tăng số lượng BTC. Như đợt này BTC dump về tôi thoát 6k1 và bắt lại 4k8 như vậy tôi đã đc đôi chục % lượng BTC rồi. Sau đó từ hqua đến hnay tuy dump nhưng thuận lợi cho việc trade đi trade lại tăng khối lượng BTC nên tôi kiếm đc gần 3 chục % lượng BTC nửa. Cứ thế miệt mài trade khi BTC lên 8k thì nó đéo phải là chuyện hòa vốn hoặc chỉ x2 nữa anh ạ :look_down:
Lịch sử trade từ 4/2017 đến 2019 70% vốn là tôi bỏ vào khi BTC 13K nhưng khi BTC đang ở ngưỡng 7k thì tôi vẫn lời gấp đôi số vốn ban đầu bỏ vào rồi chứ đéo phải đợi lên 10k, 11k mới hòa vốn như anh nói đâu :look_down:
Phải như vậy nó mới là trade, là hold.... là phải điên cuồng mua đi bán vào tăng khối lượng coin chứ đéo phải mua về rồi vứt đấy ngồi im đợi nó lên giá :look_down:
Còn anh cứ khè anh dev blockchain làm gì :look_down: dev và trade nó là 2 phạm trù khác nhau hoàn toàn. Còn bản thân tôi là người ném rất nhiều tài sản vào crypto nhưng quan điểm của tôi là kệ mẹ nó đéo cần biết 3x7=21 thế nào chỉ cần có thể kiếm lời từ nó là đc rồi :look_down: Còn thằng nào bla...bla... btc là vàng kĩ thuật số, btc thay thế tiền tệ đang dùng, btc là tườn lai, tiền tệ cũng chỉ có giá trị vì nó có niềm tin, BTC cũng thế .... thì tôi sẽ nhổ vào mặt nó. Đ*m thứ xạo lol :look_down:
Vẫn như cũ, kèo của tôi ko đổi, tôi tin rằng BTC ít nhất sẽ lên trên 8k trong năm nay, anh nào mỉa mai, xỏ xiên và tự tin với nhận định của mình bảo btc sẽ chết ngắc ko lên đc thêm thì làm cái kèo 2 củ phát card cho các anh em chứ ko phải tranh cãi nhiều. 31/12 thì xem lại. Tg sẽ trả lời câu hỏi ai đúng, ai sai?? :look_down:
Thế mua bitcoin lúc mấy k mà thoát lúc 6.7k :surrender: , sao lúc mua 4k8 làm gì, chờ lúc nó 3k5 mua thì có phải lời hơn nhiều không. Tính lời thì cứ tính bằng miệng, còn tính lỗ thì khi nào chốt mới tính :)))).
Anh bỏ 9k ra mua 1btc, sau đó giảm còn 7k anh bán, sau đó nó còn 3k5 anh lại bỏ 7k ra mua 2btc, chờ nó lên 6k anh bán 2btc thì anh lời đc 3k, còn nó xuống 2k thì anh éo bán, anh nói để đó khi nào bán rồi tính. Tính như anh thì lúc éo nào chẳng lời :))))

Reaction score
0
dattenkhodocsebiban said:
Thế mua bitcoin lúc mấy k mà thoát lúc 6.7k :surrender: , sao lúc mua 4k8 làm gì, chờ lúc nó 3k5 mua thì có phải lời hơn nhiều không. Tính lời thì cứ tính bằng miệng, còn tính lỗ thì khi nào chốt mới tính :)))).
Anh bỏ 9k ra mua 1btc, sau đó giảm còn 7k anh bán, sau đó nó còn 3k5 anh lại bỏ 7k ra mua 2btc, chờ nó lên 6k anh bán 2btc thì anh lời đc 3k, còn nó xuống 2k thì anh éo bán, anh nói để đó khi nào bán rồi tính. Tính như anh thì lúc éo nào chẳng lời :))))
Từ hqua bận quá h mới vào đc.
Tại vì Công gô tôi đéo phải thằng trade mồm, tôi thoát đc 6k1 bắt lại 4k8 thì tôi nói tôi bắt đc 4k8 còn sao ko bắt 3k5 thì tôi đéo phải thánh để đoán đc chuẩn đáy mà đợi đúng đáy mới bắt anh ạ

Tôi bỏ vốn vào cũng có hạn chứ tôi có phải tỷ phú đâu mà cứ xuống là có tiền mua, tôi cứ kì cạch mà tích cóp tăng số lượng coin lên thôi

Như đã nói đó, tôi bỏ vốn 70% là 13k năm 2017, tuy bh giá trị coin giảm nhưng số lượng coin của tôi lại tăng 1 đống nên bh 5k,6k,7k tôi vẫn lời 1 mớ ko lỗ đc đâu để anh lo hộ

Hôm qua thị trường phục hồi lại vợt đc 1 đống alt coin tăng đc gần 15% khối tượng BTC nữa hơ hơ

bancaseiphone

Reaction score
0
Th @NguoiVietGocCongoVer3 cân gì mấy thằng ngu đó, phớt lờn bọn nó thôi. Chúng nó kiếm ăn éo đc nên v thôi =)) . Phân tích thông não gì tụi đó, giàu thì vẫn giàu lên thôi

Chúng nó tài khoản bank tiết kiệm chắc đc 200tr =)) nỗi chưa mà đòi coin kard, phân tích phân vẹo cái méo gì :sogood:

P/s: Ae nào người mới, có tiền (ít nhất 5tr), chưa có chút kiến thức nào về coin, muốn mua bán, muốn mua tích trữ, hold. Thì quote tôi. Tôi inbox cho Telegram rồi tôi hướng dẫn tận tình vì cộng đồng coin. Còn ae hoài nghi tôi xin xem ảnh. Còn nhiều ae inbox tôi r, đc tôi chỉ thì cmt xác nhận cái nhé :beauty:

Ảnh k có gì to, đây chỉ là số lẻ thôi. Tôi vừa vào thêm $15000 buy dip nữa :sexy:

chelseafc_1108 said:
có app nào nạp tiền mua ,giao dịch coin uy tín k mấy thím
Inbox mình đi

Reri Suzukawa

Reaction score
0
thị trường đang lên đó, giờ bọn nó bập vào nhiều lắm, qua em ăn được hơn tỷ, giờ khô máu đổ 3 tỷ vào rồi.

N.Louis

Reaction score
2
bancaseiphone said:
Th @NguoiVietGocCongoVer3 cân gì mấy thằng ngu đó, phớt lờn bọn nó thôi. Chúng nó kiếm ăn éo đc nên v thôi =)) . Phân tích thông não gì tụi đó, giàu thì vẫn giàu lên thôi

Chúng nó tài khoản bank tiết kiệm chắc đc 200tr =)) nỗi chưa mà đòi coin kard, phân tích phân vẹo cái méo gì :sogood:

P/s: Ae nào người mới, có tiền (ít nhất 5tr), chưa có chút kiến thức nào về coin, muốn mua bán, muốn mua tích trữ, hold. Thì quote tôi. Tôi inbox cho Telegram rồi tôi hướng dẫn tận tình vì cộng đồng coin. Còn ae hoài nghi tôi xin xem ảnh. Còn nhiều ae inbox tôi r, đc tôi chỉ thì cmt xác nhận cái nhé :beauty:

Ảnh k có gì to, đây chỉ là số lẻ thôi. Tôi vừa vào thêm $15000 buy dip nữa :sexy:

Inbox mình đi
Cảm ơn thím nhiều :beauty: