Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

Nightmares

Reaction score
0
Hôm qua cũng thấy 1 thớt kêu gào ntn :sweat:
Mới để ts nay Thứ 6 ngày 13 đồng loạt giảm giá 50% ah các fen

tieuvanz

Reaction score
0
Các thím cho mình hỏi nếu giờ mình mua coin, mà tầm nửa năm nữa giá coin nó lên trở lại tầm 8k 10k $.
Lúc đấy mình bán thì có khi nào ko bán được do giá coin cao quá nên ko ai mua ko ? Hay chắc chắn sẽ có sàn bitcoin hoặc 1 bên nào đấy luôn mua vào theo giá niêm yết ?

Nightmares

Reaction score
0
tieuvanz said:
Các thím cho mình hỏi nếu giờ mình mua coin, mà tầm nửa năm nữa giá coin nó lên trở lại tầm 8k 10k $.
Lúc đấy mình bán thì có khi nào ko bán được do giá coin cao quá nên ko ai mua ko ? Hay chắc chắn sẽ có sàn bitcoin hoặc 1 bên nào đấy luôn mua vào theo giá niêm yết ?
:sweat:
Thôi mình can bạn đừng mua nhé

fantawoai

Reaction score
0
tieuvanz said:
Cứ khi nào giá thị trường vào mức lệnh mà bác bán thì khớp lệnh thôi. Ko sợ là ko có ai mua đâu

Reaction score
0
ThieuTuongChuaCoLon said:
Mình muốn mua coid ETH với giá như hình là 92,8$/1 ETH
Nhưng ấn vô mua thì lại không có ? Hướng dẫn mình cái thớt
Chọn bộ lọc mua bằng VND (dành cho thị trường VN) :sweat:
Sau đó chọn khối lượng coin muốn mua rồi xác nhận và chuyển vào tk của nó số tiền như binance đã ghi. Vl, 29k 1 usd rồi cơ à :sweat::sweat:

Vài trăm tr $ mới lo thanh khoản chậm chứ mấy chục tr hay vài tỷ thì lo gì :sweat::sweat:

JonSnow89

Reaction score
0
tieuvanz said:
Cùng cầu hỏi. Và mua rồi thì nó nằm trong tài khoản trên sàn đó của mình luôn hả. Lỡ sàn đó bị sập là coi như mình mất tiền hay sao các bác

riou

Reaction score
0
wannaback said:
bitcoin k có giá trị nội tại, mấy thím đứng ngoài nhìn thôi nhảy vô là toàn ngay
Thực ra cũng chẳng ai quan tâm giá trị nó là gì đâu thím ơi. Cái này là kiểu như chơi game đánh bạc quy mô toàn cầu. Mình thắng tiền là được, thằng nào thua hay giá trị gì gì đó thì kệ cmn. Còn mấy anh hô hào vào là để tìm con bạc mới vào để thịt, có người mới vào thì giá mới lên được :byebye:

Sent using vozFApp

Reaction score
0
tieuvanz said:
JonSnow89 said:
Cùng cầu hỏi. Và mua rồi thì nó nằm trong tài khoản trên sàn đó của mình luôn hả. Lỡ sàn đó bị sập là coi như mình mất tiền hay sao các bác
Vài trăm tr $ mới lo thanh khoản lâu chứ vài chục tr hay vài tỷ rẹt cái là xong :sweat::sweat:
Tất nhiên rồi. Sập sàn đang trữ coin thì mất trắng. Nếu muốn an toàn thì có thể rút về ví cá nhân cất :sweat::sweat:

giang117

Reaction score
0
Giờ đang có ít USDT thì nên bán đi hay không mấy fen

cogiulytri

Reaction score
0
Ai có USDT thì tranh thủ mà bán đi, lúc nay giá USDT đang tăng hơn 20% giá trị thực, bán đi là có kèo lãi 20% nhanh vcl
Khi nào USDT về 22 23k thì mua lại rồi vào múc đáy cũng chưa muộn đâu, múc làm gì cho sớm