Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

wannaback

Reaction score
1
bitcoin k có giá trị nội tại, mấy thím đứng ngoài nhìn thôi nhảy vô là toàn ngay

01652228334

Reaction score
0
Thím nào thích trade thì cứ mua usdt mà trade, cứ 20 ôm vào 27 bán ra. 35% mà 1 năm kiểu gì cũng lên xuống ít nhất 1 lần :gach: không thì cũng chẳng sợ lỗ :beauty:

vinh91

Reaction score
1
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Không, chọn mua coin của thằng nào đó rồi nó sẽ hiện lên số tiền cần trả và thông tin số tk NH VN của thằng kia.
Khi chuyển tiền thì sàn sẽ giam coin của thằng kia lại, khi nó nhận đc tiền nó sẽ ấn xác nhận và sàn giải phóng coin vào ví cho anh. Bên ấy tôi hay gd với thằng Viptrade, nó là công ty mua bán chuyên mua đi/bán lại ăn chênh mấy đồng (kiểu mua USD 23500, bán 23600) nên gd mua bán rât nhanh mà đàng hoàng

Đặc biệt là bên binance nó không thu phí gì nên gd rất sướng chứ ko như thằng remi.
thế hả mình chưa mua kiểu này bao giờ nhé. toàn kiểu trade qua lại
tưởng kiểu hiện số tk ngân hàng vn làm trên reminato mới có:beauty:

Reaction score
0
vinh91 said:
thế hả mình chưa mua kiểu này bao giờ nhé. toàn kiểu trade qua lại
tưởng kiểu hiện số tk ngân hàng vn làm trên reminato mới có:beauty:
Binance cũng gd kiểu remi nha bro. Có điều binace nhanh, chuyên nghiệp hơn ngoài ra ko mât phí, gd xong làm 1 thao tác 2s là có trên sàn để chiến rồi chứ remi mà đang lúc thị trường điên cuồng ntn ko biết mấy ngày coin mới về ví nữa :sweat: :sweat:

Meryem

Reaction score
0
sao bên này coin gì cũng đắt hơn bên remi thế

vinh91

Reaction score
1
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Binance cũng gd kiểu remi nha bro. Có điều binace nhanh, chuyên nghiệp hơn ngoài ra ko mât phí, gd xong làm 1 thao tác 2s là có trên sàn để chiến rồi chứ remi mà đang lúc thị trường điên cuồng ntn ko biết mấy ngày coin mới về ví nữa :sweat: :sweat:
ơ thế có phải liên kết tài khoản vnđ j trước trong phần option ko? remi hồi mình đăng kí có liên kết hay sao ấy chả nhớ nữa.toàn mua bán trên đó.binance để mua coin khác thôi
thế nếu bấm mua thì làm sao để chứng minh là mình đã chuyển tiền.remi thì ko phải làm j, thấy rất nhanh gọn lẹ:gach:

fapenoughtodie

Reaction score
0
rate USDT lên 27k rồi :beauty: giừo mấy thằng lồn cầm vnd đứng ngoài nhìn thôi. tuổi gì dám mua usdt vào chơi