Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

ayrnl

Reaction score
2
Ban đầu tính bắt 6k5-6k6, mà diễn biến như này chắc nằm tiếp quá người anh em, giờ nhào vào usdt cũng đang cao quá, tận 26-27k.

ngatudetu

Reaction score
0
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Ko có kĩ năng trade thì tốt nhất mua BTC rồi vứt đấy thôi anh. Loạn lạc thế này mà bơi vào các coin khác là dính đạn đấy :sweat: :sweat:
bác ơi có group telegram nào hướng dẫn chơi ko, em mới chơi mà chưa biết cách, đã đăng kí và xác thực rồi :stick:

Reaction score
0
ngatudetu said:
bác ơi có group telegram nào hướng dẫn chơi ko, em mới chơi mà chưa biết cách, đã đăng kí và xác thực rồi :stick:
Thôi tạm thời đang bão bùng thế này chỉ múc BTC trc rồi vứt đấy chứ đừng trade gì cả. Đến người kinh nghiệm lâu năm trade lúc này cũng nằm nữa, người mới mà trade bh là dẹo luôn đấy :sweat:

Voska

Reaction score
0
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Ko có kĩ năng trade thì tốt nhất mua BTC rồi vứt đấy thôi anh. Loạn lạc thế này mà bơi vào các coin khác là dính đạn đấy :sweat: :sweat:
Tôi cũng chưa chơi mấy thứ này

Nhưng có con bạn dẩm nó chơi ilcoin, éo khác gì đa cấp luôn:sweat::sweat:

Sent from Sony XZ1 using vozFApp

thanhdong000

Reaction score
0
Cái lúc này lên mua là USD. Tất cả coins, gold sẽ cắm đầu ko phanh.

mrphamvn

Reaction score
0
Btc - mọi người đều nghĩ nó là vàng kỹ thuật số, sẽ tăng giá khi khủng hoảng. Nhưng thực tế đang chứng minh điều ngược lại

Mua hay bán là tuỳ các bạn. Nhưng với những món hàng siêu đầu cơ thì ko có đáy, ko có đỉnh. Cũng ko có khái niệm đắt rẻ gì hết

Chỉ có thắng và thua thôi. Mà có 1 thằng luôn thắng lớn đó là “sàn”, họ ở giữa ăn chênh lệch :))

Sent from my iPhone using vozForums

Reaction score
0
Voska said:
Tôi cũng chưa chơi mấy thứ này

Nhưng có con bạn dẩm nó chơi ilcoin, éo khác gì đa cấp luôn:sweat::sweat:

Sent from Sony XZ1 using vozFApp
ILcoin thì đúng coin đa cấp của bọn Sức mạnh tiềm thức mẹ nó rồi :sweat: :sweat: