Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

Thien92bg

Reaction score
0
bi ban vi to tinh voi mod said:
đỏ lè như đến tháng, đợi về như ban đầu mấy đô thì còn suy nghĩ lạiẢnh
vàng đang nhích lên từ từẢnh
Vàng về 157x rồi anh ơi:sweat::sweat:

hanjkate

Reaction score
0
Dis mẹ dính đợt này. Chia 10 trong 5 ngày rồi. Chán đéo tả được. Dù có tí tiền thui:pudency::pudency:

Reaction score
0
temmm said:
Vâng, thế nó k ấn xác nhận thì a mất coin à, h lùa gà đến rồi đâyz
Vl, khi anh ấn đã thanh toán rồi thì nó sẽ giam coin đến khi nào nó nhè ra cho anh thì thôi. Rồi anh cung cấp bằng chứng chuyển tiền cho sàn là sàn nó tự mở cho anh.
Remi, binance chỗ nào chả gd kiểu này, 1 ngày vài nghìn gd mà ko an toàn thì ngta đã chả chơi. Tôi khuyên các anh qua binance là nó đỡ đc phí gd thôi còn các anh thích mua bên remi thì qua bên đó mua rồi khi chuyển mất hơn 200 k tiền phí chuyển cho 1 lệnh ko cần bt ít hay nhiều. Ngoài ra chuyêbr từ đấy hay bị đơ có khi ngày sau còn chưa thấy coin đến ví lỡ hết cơ hội gd thì thiệt các anh thôi

Anh nói thế anh em chơi coin ngta nghe thấy ngta cười cho đấy

temmm

Reaction score
0
Stephen Hawking said:
Vừa rồi theo anh gì đấy con FET, toang lần 1, mà cũng ko trách được tại vì tất cả đều xuống chứ ko riêng gì con đó. Mới hôm qua thôi nhảy vào con NEO nhưng trên app iOS ko set stoploss được toang nốt, đi làm về mở ra xem hết hồn, nhảy ra ngay lập tức. Tính ra chia 2 từ bữa giờ :))
Chơi cho vui lâu lâu ăn đc vài đồng mà đến lúc thua thì nhanh quá
Bác trade làm mẹ gì, bỏ tiền cào mùa rồi rút về ví blockchain để đó có xuống cũng còn nguyên, có điều kẹt tiền bán thì lỗ thôi , còn vẫn giữ đó khi nào lên lại thì ban

NothingLose

Reaction score
0
Có tiền là cũng múc lấy ít đó, cơ mà không có tiền lên ngồi lướt sóng nhẹ kiếm ít tiền ăn sáng thôi.

37VN

Reaction score
0
Lúc mua phải mua tròn 1bit hay mua ít hơn 1bit cũng dc nhỉ? Kẹt hết tiền trong chứng khoán rồi.

Reaction score
0
temmm said:
Bác trade làm mẹ gì, bỏ tiền cào mùa rồi rút về ví blockchain để đó có xuống cũng còn nguyên, có điều kẹt tiền bán thì lỗ thôi , còn vẫn giữ đó khi nào lên lại thì ban
Vừa múc WRX 1705 với 1682 sts lúc nó lên 1712 nhảy hết h nhìn lại toát hết mồ hôi đít :sweat::sweat:

Reaction score
0
37VN said:
Lúc mua phải mua tròn 1bit hay mua ít hơn 1bit cũng dc nhỉ? Kẹt hết tiền trong chứng khoán rồi.
Mua bh cung đc mà. Tại BTC đơn vị nó là 0,0000000 BTC cơ. 100k anh cũng mua đc