Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

Reaction score
0
Last Updated 2020-03-22 ,20:47
Update 4h50 16/3:
Các bạn có thấy kích thích không ạ???

________

Như tít, hiện tại BTC đã về 4k6 một mức giá thơm phưng phức mà ko mua thì giữa hoặc cuối năm lại hối tiếc

Có thể về ngắn hạn BTC sẽ còn xuống thêm nữa nhưng sợ cl, có tiền cứ múc đợi mấy tháng, 1 năm thể nào cũng có 1 mớ.
BTC - nền tảng của sự giàu sang

Cách mua thì cứ tạo 1 tk trên sàn binance đăng kí điền thông tin đầy đủ sau đó vào app binance ấn vào cái ô tôi khoanh đỏ rồi chọn loại coin và người muốn mua sau đó chuyển số tiền cho người bên kia (Có bọn Viptrade là cty chuyên mua bán nên rất nhanh, uy tín mình hay gd với bọn này tuy giá nó cao hơn bt một tí tí - nhiều ng bảo Công gô tôi seeder cho Viptrade nhưng ae nào đã từng gặp những lần gd mà gặp thằng ng mua/ng bán khốn nạn chuyển tiền mà nó cũng ko giải phóng coin phải mất bao công kiện cáo, mấy ngày sau mới đc nhận coin thì sẽ hiểu tại sao Công gô tôi lại khuyên nv, chấp nhận kênh không phẩy mấy % để đc vc cho mình. Mà những trường hợp ntn thường xuyên xảy ra) rồi ấn xác nhận đã thanh toán rồi đợi bên kia giải phóng coin cho là chiến thôi

Bài hướng dẫn: https://www.tapchibitcoin.vn/binance-p2p-la-gi.html

Anh em ưu tiên mua bằng usdt nhé vì giá BTC rất hay bị kênh, mua usdt xong chuyển lên sàn luôn rồi mua BTC trên sàn (chỉ mất 2s thôi)

thanhlap93 said:
Vậy là phải nạp VNĐ vào sàn trước hả bác?

via vozForums for iPhone
Không, chọn mua coin của thằng nào đó rồi nó sẽ hiện lên số tiền cần trả và thông tin số tk NH VN của thằng kia.
Khi chuyển tiền thì sàn sẽ giam coin của thằng kia lại, khi nó nhận đc tiền nó sẽ ấn xác nhận và sàn giải phóng coin sang ví cho anh. Bên ấy tôi hay gd với thằng Viptrade, nó là công ty mua bán chuyên mua đi/bán lại ăn chênh mấy đồng (kiểu mua USD 23500, bán 23600) nên gd mua bán rât nhanh mà đàng hoàng
À đúng rồi, cộng đồng vozer trade thì ae vào group này giao lưu nhé :beauty::beauty:

https://www.facebook.com/groups/1384937461562072/

Tôi mỗi ngày đều có ng pm hỏi kinh nghiệm trade nhưng thú thực mấy tháng, 1 năm mới có ng hỏi thì tôi trò chuyện đc chứ ngày nào cũng nv thì Công gô tôi ko có sức để chỉ cho từng ng đc nên ae thông cảm.

Update 4h50 16/3:
Các bạn có thấy kích thích không ạ???

________

Như tít, hiện tại BTC đã về 4k6 một mức giá thơm phưng phức mà ko mua thì giữa hoặc cuối năm lại hối tiếc

Có thể về ngắn hạn BTC sẽ còn xuống thêm nữa nhưng sợ cl, có tiền cứ múc đợi mấy tháng, 1 năm thể nào cũng có 1 mớ.
BTC - nền tảng của sự giàu sang

Cách mua thì cứ tạo 1 tk trên sàn binance đăng kí điền thông tin đầy đủ sau đó vào app binance ấn vào cái ô tôi khoanh đỏ rồi chọn loại coin và người muốn mua sau đó chuyển số tiền cho người bên kia (Có bọn Viptrade là cty chuyên mua bán nên rất nhanh, uy tín mình hay gd với bọn này tuy giá nó cao hơn bt một tí tí - nhiều ng bảo Công gô tôi seeder cho Viptrade nhưng ae nào đã từng gặp những lần gd mà gặp thằng ng mua/ng bán khốn nạn chuyển tiền mà nó cũng ko giải phóng coin phải mất bao công kiện cáo, mấy ngày sau mới đc nhận coin thì sẽ hiểu tại sao Công gô tôi lại khuyên nv, chấp nhận kênh không phẩy mấy % để đc vc cho mình. Mà những trường hợp ntn thường xuyên xảy ra) rồi ấn xác nhận đã thanh toán rồi đợi bên kia giải phóng coin cho là chiến thôi

Bài hướng dẫn: https://www.tapchibitcoin.vn/binance-p2p-la-gi.html

Anh em ưu tiên mua bằng usdt nhé vì giá BTC rất hay bị kênh, mua usdt xong chuyển lên sàn luôn rồi mua BTC trên sàn (chỉ mất 2s thôi)

thanhlap93 said:

via vozForums for iPhone
Không, chọn mua coin của thằng nào đó rồi nó sẽ hiện lên số tiền cần trả và thông tin số tk NH VN của thằng kia.
Khi chuyển tiền thì sàn sẽ giam coin của thằng kia lại, khi nó nhận đc tiền nó sẽ ấn xác nhận và sàn giải phóng coin sang ví cho anh. Bên ấy tôi hay gd với thằng Viptrade, nó là công ty mua bán chuyên mua đi/bán lại ăn chênh mấy đồng (kiểu mua USD 23500, bán 23600) nên gd mua bán rât nhanh mà đàng hoàng
À đúng rồi, cộng đồng vozer trade thì ae vào group này giao lưu nhé :beauty::beauty:

https://www.facebook.com/groups/1384937461562072/

Tôi mỗi ngày đều có ng pm hỏi kinh nghiệm trade nhưng thú thực mấy tháng, 1 năm mới có ng hỏi thì tôi trò chuyện đc chứ ngày nào cũng nv thì Công gô tôi ko có sức để chỉ cho từng ng đc nên ae thông cảm. Trc Công gô tôi có viết 1 bài chia sẻ ít kinh nghiệm trade mấy năm nay rút ra đc, anh em có thể tham khảo qua nha

https://m.facebook.com/groups/272238...02766320444047

Last edited by a moderator:
Reaction score
0
vOzer 8cm said:
Múc xong cn nó xuống 2k rồi nhảy lầu hay gì anh
Ko bao giờ có thể bắt đc đúng đáy, chỉ bắt rồi đợi vào dài hạn thôi anh. Với BTC 9k còn là 1 mức rất bèo

Reaction score
0
đỏ lè như đến tháng, đợi về như ban đầu mấy đô thì còn suy nghĩ lại

vàng đang nhích lên từ từ

Reaction score
0
bi ban vi to tinh voi mod said:
đỏ lè như đến tháng, đợi về như ban đầu mấy đô thì còn suy nghĩ lại

vàng đang nhích lên từ từ
Liều thì ăn nhiều phen ơi

thanhlap93

Reaction score
0
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Cách mua thì cứ tạo 1 tk trên sàn binance đăng kí điền thông tin đầy đủ sau đó vào app binance ấn vào cái ô tôi khoanh đỏ rồi chọn loại coin và người muốn mua sau đó chuyển số tiền cho người bên kia (Có bọn Viptrade là cty chuyên mua bán nên rất nhanh, uy tín) rồi ấn xác nhận đã thanh toán rồi đợi bên kia giải phóng coin cho là chiến thôi

via vozForums for iPhone

Reaction score
0
thanhlap93 said:

via vozForums for iPhone
Khi chuyển tiền thì sàn sẽ giam coin của thằng kia lại, khi nó nhận đc tiền nó sẽ ấn xác nhận và sàn giải phóng coin vào ví cho anh. Bên ấy tôi hay gd với thằng Viptrade, nó là công ty mua bán chuyên mua đi/bán lại ăn chênh mấy đồng (kiểu mua USD 23500, bán 23600) nên gd mua bán rât nhanh mà đàng hoàng

Đặc biệt là bên binance nó không thu phí gì nên gd rất sướng chứ ko như thằng remi.