Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

FutureX

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Các ae vào sau thông cảm nha. Quá đông inbox, sức người có hạn. Hôm qua dành cả 1 ngày support kha khá cho nhiều ae, và cũng nhiều ae đã bước chân vào con đường "tội lỗi (theo các hater nói là của thiên trả địa)" thành công :shame:

Các ae nghĩ sao nếu mình build 1 trang web hướng dẫn chi tiết cho các ae, cách ae có thể vào đó đọc. Rồi k hiểu sẽ hỏi mình sau, web sẽ cố gắng step by step nhiều nhất, chi tiết nhất có thể. :sexy:

Ai ưng thì quote lại :sexy: đông ae hưởng ứng thì mình làm
Hạp lý đó thím, viết xong thím qua next làm 1 pic cho ae, ở đây không lâu dài được :stick: mà nhớ vào link bên này dẫn sang bên neext nhé:gach:

cat03

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Các ae vào sau thông cảm nha. Quá đông inbox, sức người có hạn. Hôm qua dành cả 1 ngày support kha khá cho nhiều ae, và cũng nhiều ae đã bước chân vào con đường "tội lỗi (theo các hater nói là của thiên trả địa)" thành công :shame:

Các ae nghĩ sao nếu mình build 1 trang web hướng dẫn chi tiết cho các ae, cách ae có thể vào đó đọc. Rồi k hiểu sẽ hỏi mình sau, web sẽ cố gắng step by step nhiều nhất, chi tiết nhất có thể. :sexy:

Ai ưng thì quote lại :sexy: đông ae hưởng ứng thì mình làm
cảm ơn bác vẫn hi vọng được bác chỉ bảo riêng

DinhQuocTuan

Reaction score
0
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Khi phát biểu cái gì thì tìm hiểu kĩ không người ta lại cười cho.
BTC nó là trò chơi tài chính quy mô toàn cầu, anh gà, anh giỏi thì anh kiếm tiền từ market đem về túi mình chứ mấy anh em chúng tôi chả đc đồng đếch nào khi các anh tham gia cả mà bảo lùa gà để thịt :go::go:
Và nó là trò chơi tài chính thì cũng phải xác định có ng ăn đc thì có người đổ máu mắt. Đc, mất là tùy vào trình độ của các anh thôi :go::go:
Hiện tại giá đã khá rẻ, nếu anh nào chỉ muốn có lãi hơn lãi ngân hàng thì cứ mua rồi vứt đấy mấy tháng, 1 năm thì đến hơn 80% là các anh sẽ có lãi vài chục %, tốt hơn là x2, hơn x2 tk.
Còn anh nào kì vọng muốn có được lợi nhuận khủng hơn nhiều lần thì phải tham gia trade.
Tuy nhiên trade lợi nhuận cao thì cũng xác định rủi ro sẽ lớn nên trước khi tham gia trade phải tìm hiểu, đầu tư kiến thức thật kĩ thì hãy bắt tay vào trade. Thị trường rất tàn khốc, đừng lao vào chơi với tâm lý con bạc thả bừa, mua bừa rồi trông vào may mắn sau đó thua thì chửi nó là bài bạc, đỏ đen, lừa đảo. Với chúng tôi để chiến thắng đc ở thị trường này là bao lần chảy máu mắt, bao công tìm hiểu, đầu tư mới rút ra đc bài học, kinh nghiệm để có thể kiếm đc tiền từ thị trường.
Người ta đã tính toán trung bình muốn kiếm đc tiền ở thị trường này, forex, chứng khoán thì phải mất trung bình 2,3 năm đầu thua lỗ, tích lũy kinh nghiệm thì mới bắt đầu có lãi đc vậy nên nếu anh nào có nhiều vốn có thể ném vào BTC rồi vứt im đấy đợi lợi nhuận, chỉ rút ra 5-10tr nhỏ nhỏ để tập trade dần, khi nào kĩ năng tốt hơn thì có thể tăng số vốn trade lên.
Thị trường rất tàn khốc, tiền là của các anh, tất cả là do các anh quyết định :go::go:
Phân tích dài cho mình làm gì vậy. Bạn trade thì vô tele underground tìm từ khoá Hanni xem cố 3-4k tin nhắn nhờ mình ptich nhé :))))) xem 1 lệnh hồi đánh coin rác có 2-3 tỉ thôi :)))) Mình thì vẫn khuyên mn ko nên dính vào thôi. Còn mấy thằng lùa gà bằng vài lệnh vớ vẩn mình lạ gì.

FukxxxU

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Th @NguoiVietGocCongoVer3 cân gì mấy thằng ngu đó, phớt lờn bọn nó thôi. Chúng nó kiếm ăn éo đc nên v thôi =)) . Phân tích thông não gì tụi đó, giàu thì vẫn giàu lên thôi

Chúng nó tài khoản bank tiết kiệm chắc đc 200tr =)) nỗi chưa mà đòi coin kard, phân tích phân vẹo cái méo gì :sogood:

P/s: Ae nào người mới, có tiền (ít nhất 5tr), chưa có chút kiến thức nào về coin, muốn mua bán, muốn mua tích trữ, hold. Thì quote tôi. Tôi inbox cho Telegram rồi tôi hướng dẫn tận tình vì cộng đồng coin. Còn ae hoài nghi tôi xin xem ảnh. Còn nhiều ae inbox tôi r, đc tôi chỉ thì cmt xác nhận cái nhé :beauty:

Ảnh k có gì to, đây chỉ là số lẻ thôi. Tôi vừa vào thêm $15000 buy dip nữa :sexy:

Inbox mình đi
Inbox chỉ tui với thím ơi,

Reaction score
0
bi ban vi to tinh voi mod said:
thôi mấy cái xàm đi anh, nói chung mấy cái coin này anh kêu mua vào
thấp bán ra cao để có lời thì được, còn nói 1usdt = 1usd thì xúi dại gà rồiẢnh
Anh tìm hiểu đi rồi hẵng phát biểu không cộng đồng ngta cười đấy anh :tire::tire:
Khối lượng gd của đồng USDT ngày hnay là hơn 44 tỷ $. Anh nghĩ nó vớ vẩn mà có đc khối lượng gd lớn vậy à :tire::tire:

dung89sr

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Th @NguoiVietGocCongoVer3 cân gì mấy thằng ngu đó, phớt lờn bọn nó thôi. Chúng nó kiếm ăn éo đc nên v thôi =)) . Phân tích thông não gì tụi đó, giàu thì vẫn giàu lên thôi

Chúng nó tài khoản bank tiết kiệm chắc đc 200tr =)) nỗi chưa mà đòi coin kard, phân tích phân vẹo cái méo gì :sogood:

P/s: Ae nào người mới, có tiền (ít nhất 5tr), chưa có chút kiến thức nào về coin, muốn mua bán, muốn mua tích trữ, hold. Thì quote tôi. Tôi inbox cho Telegram rồi tôi hướng dẫn tận tình vì cộng đồng coin. Còn ae hoài nghi tôi xin xem ảnh. Còn nhiều ae inbox tôi r, đc tôi chỉ thì cmt xác nhận cái nhé :beauty:

Ảnh k có gì to, đây chỉ là số lẻ thôi. Tôi vừa vào thêm $15000 buy dip nữa :sexy:
tôi cũng quan tâm, ib tôi với bác ơi :D :beauty:

Redisme

Reaction score
0
quả kill long short vừa nãy bác nào dính ko :surrender:

ngatudetu

Reaction score
0
Redisme said:
lắm thuật ngữ khó hiểu quả
mới đầu sâng t2 cửng lên có tí gần 5k9

clone96

Reaction score
0
Tối đặt lệnh bnbbear 165 all in
Xong hủy đổi qua treo bnb 7.8 :go:
H tiếc quá :((

Reaction score
0
Redisme said:
FOMO giống với chứng khoán đó anh.
Sáng sớm nay ra tin này cả chứng, cả coin đều dựng cột, đhs tăng đc 7-10 phút thì cả 2 cùng cắm mỏ