Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

Zzdota1zZ

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Các ae vào sau thông cảm nha. Quá đông inbox, sức người có hạn. Hôm qua dành cả 1 ngày support kha khá cho nhiều ae, và cũng nhiều ae đã bước chân vào con đường "tội lỗi (theo các hater nói là của thiên trả địa)" thành công :shame:

Các ae nghĩ sao nếu mình build 1 trang web hướng dẫn chi tiết cho các ae, cách ae có thể vào đó đọc. Rồi k hiểu sẽ hỏi mình sau, web sẽ cố gắng step by step nhiều nhất, chi tiết nhất có thể. :sexy:

Ai ưng thì quote lại :sexy: đông ae hưởng ứng thì mình làm
nghe hợp lý đó thím.

linhlinh89

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Các ae vào sau thông cảm nha. Quá đông inbox, sức người có hạn. Hôm qua dành cả 1 ngày support kha khá cho nhiều ae, và cũng nhiều ae đã bước chân vào con đường "tội lỗi (theo các hater nói là của thiên trả địa)" thành công :shame:

Các ae nghĩ sao nếu mình build 1 trang web hướng dẫn chi tiết cho các ae, cách ae có thể vào đó đọc. Rồi k hiểu sẽ hỏi mình sau, web sẽ cố gắng step by step nhiều nhất, chi tiết nhất có thể. :sexy:

Ai ưng thì quote lại :sexy: đông ae hưởng ứng thì mình làm
tôi ưng đấy

elead123321

Reaction score
1
NguoiVietGocCongoVer3 said:
Usdt nó là đồng ngang giá usd thôi 1usdt = tương đương 1usd. 1 loại là tiền điện tử dùng để lưu hành, giao dịch mua bán coin, 1 đồng là tiền giấy.
Người ta hay chọn mua usdt để đem lên sàn mua btc hoặc các loại tài sản khác vì nó có tính ổn định dùng để chờ đợi thời điểm thích hợp mà ko bị mất giá. Ví dụ bạn mua trc 1000 usdt khi BTC giá 5000usd bạn ngồi rình, khi nào btc về 3000usd thì bạn đem 1000 usd đấy lao vào bắt đáy

Hoặc kiểu bạn có vài trăm BTC giá 1tr$ muốn bán bớt mà sợ sự biến động của giá BTC, lúc bán hết chỉ thu về đc 500k$ thôi thì có thể quy ra usdt ngay thời điểm ấy rồi bán dần, 1tr$ 5 năm nữa vẫn là 1tr$.
coi như là trung gian thanh toán hả thím

vậy mua bán usdt ở đâu, tỉ giá nó dao động có nhiều ko

Reaction score
0
elead123321 said:
coi như là trung gian thanh toán hả thím

vậy mua bán usdt ở đâu, tỉ giá nó dao động có nhiều ko
Mua trên remitano hoặc binance nhé phen. Bài hướng dẫn mua ở các sàn này có rất nhiều rồi phen có thể google để tham khảo. Mình khuyến khích nên mua bên binance vì không mất phí gd (1%) và phí chuyển coin (10$/ lần chuyển bất kể nhiều/ít) ngoài ra bên binance có nhiều ràng buộc với những tk gd này nên họ cũng ít dám lôm côm hơn và bên sàn gd này phen có thể đưa coin lên sàn để trade luôn chứ ko như bên remi nhiều khi mạng lưới chuyển quá tair có khi cả ngày, vài ngày sau coin mới đến ví là vc bình thường.

smile86400

Reaction score
0
Có bác nào bán usdt giá đẹp ko em vào ôm ít coin nào?
Tiện thể có sàn nào chơi long/short ổn ko, BITMEX hình như ko cho đăng kí acc mới hay gì gì ấy nhri

N.Louis

Reaction score
2
cũng mới vào 50tr đc thím bancase hướng dẫn :beauty:
Hy vọng BTC lên có tí cháo :adore:

Reaction score
0
N.Louis said:
cũng mới vào 50tr đc thím bancase hướng dẫn :beauty:
Hy vọng BTC lên có tí cháo :adore:
Nhiều thì ko dám nói chứ cứ ôm BTC vài tháng nữa thể nào chả đc vài chục %