Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

bancaseiphone

Reaction score
0
Reri Suzukawa said:
thị trường đang lên đó, giờ bọn nó bập vào nhiều lắm, qua em ăn được hơn tỷ, giờ khô máu đổ 3 tỷ vào rồi.
Hay lắm người ae :sexy: Mình cũng đang dep máu vào, trận này khô tới tuỷ cũng đc :beauty:

Reri Suzukawa

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Hay lắm người ae :sexy: Mình cũng đang dep máu vào, trận này khô tới tuỷ cũng đc :beauty:
đảm bảo các thím giờ chỉ có lên thôi không xuống, mỹ vừa bơm 1k5 tỷ đô ra thị trường thì các thím phải hiểu chứ, cơ hội mua nhà xe hơi cho các thím ở đây chứ ở đâu.

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Th @NguoiVietGocCongoVer3 cân gì mấy thằng ngu đó, phớt lờn bọn nó thôi. Chúng nó kiếm ăn éo đc nên v thôi =)) . Phân tích thông não gì tụi đó, giàu thì vẫn giàu lên thôi

Chúng nó tài khoản bank tiết kiệm chắc đc 200tr =)) nỗi chưa mà đòi coin kard, phân tích phân vẹo cái méo gì :sogood:

P/s: Ae nào người mới, có tiền (ít nhất 5tr), chưa có chút kiến thức nào về coin, muốn mua bán, muốn mua tích trữ, hold. Thì quote tôi. Tôi inbox cho Telegram rồi tôi hướng dẫn tận tình vì cộng đồng coin. Còn ae hoài nghi tôi xin xem ảnh. Còn nhiều ae inbox tôi r, đc tôi chỉ thì cmt xác nhận cái nhé :beauty:

Ảnh k có gì to, đây chỉ là số lẻ thôi. Tôi vừa vào thêm $15000 buy dip nữa :sexy:
Ảnh

Inbox mình đi
À đúng rồi, cộng đồng vozer trade thì ae vào group này giao lưu nhé :beauty::beauty:

https://www.facebook.com/groups/1384937461562072/

Tôi mỗi ngày đều có ng pm hỏi kinh nghiệm trade nhưng thú thực mấy tháng, 1 năm mới có ng hỏi thì tôi trò chuyện đc chứ ngày nào cũng nv thì Công gô tôi ko có sức để chỉ cho từng ng đc nên ae thông cảm. Trc Công gô tôi có viết 1 bài chia sẻ ít kinh nghiệm trade mấy năm nay rút ra đc, anh em có thể tham khảo qua nha

https://m.facebook.com/groups/272238...02766320444047

bancaseiphone

Reaction score
0
Reri Suzukawa said:
đảm bảo các thím giờ chỉ có lên thôi không xuống, mỹ vừa bơm 1k5 tỷ đô ra thị trường thì các thím phải hiểu chứ, cơ hội mua nhà xe hơi cho các thím ở đây chứ ở đâu.
Chứ hỏi, nhìn khối lượng giao dịch coi, vãi cả lò ra. Tiền Tether in như máy bơm nước. H mà chờ lại cái giá 4k5 -> 5k9 chắc éo bh có nữa, mình xảy đợt 3k8 năm trước r :sexy: h thì sẽ k đễ lỗi lầm lặp lại nữa

Reri Suzukawa

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Chứ hỏi, nhìn khối lượng giao dịch coi, vãi cả lò ra. Tiền Tether in như máy bơm nước. H mà chờ lại cái giá 4k5 -> 5k9 chắc éo bh có nữa, mình xảy đợt 3k8 năm trước r :sexy: h thì sẽ k đễ lỗi lầm lặp lại nữa
Tất nhiên sẽ không sẩy ra chuyện như 3 năm trước nhưng theo như thị trường thì chỉ có lên sẽ không có xuống, vào đi các thím ơi chân thành đó. từ lose lên win chỉ trong 1 2 ngày này thôi

LDC

Reaction score
0
bancaseiphone said:
Th @NguoiVietGocCongoVer3 cân gì mấy thằng ngu đó, phớt lờn bọn nó thôi. Chúng nó kiếm ăn éo đc nên v thôi =)) . Phân tích thông não gì tụi đó, giàu thì vẫn giàu lên thôi
Chúng nó tài khoản bank tiết kiệm chắc đc 200tr =)) nỗi chưa mà đòi coin kard, phân tích phân vẹo cái méo gì :sogood:

P/s: Ae nào người mới, có tiền (ít nhất 5tr), chưa có chút kiến thức nào về coin, muốn mua bán, muốn mua tích trữ, hold. Thì quote tôi. Tôi inbox cho Telegram rồi tôi hướng dẫn tận tình vì cộng đồng coin. Còn ae hoài nghi tôi xin xem ảnh. Còn nhiều ae inbox tôi r, đc tôi chỉ thì cmt xác nhận cái nhé :beauty:

Ảnh k có gì to, đây chỉ là số lẻ thôi. Tôi vừa vào thêm $15000 buy dip nữa :sexy:

Inbox mình đi
Inbox mình nha:adore:

bancaseiphone

Reaction score
0
giangvo200837 said:
Sau thất bại với XRP, tôi đã thề không chơi coin :canny:
XRP mình cũng đu đỉnh từ năm 2017. Mua ngay lúc nó $3.2 h còn $0.24 :byebye: Nhưng k sao, có chơi thì có thắng có thua. Nhưng thua thì chỉ khi cắt lỗ mới thua :look_down:, còn mình vẫn hold tới h :beauty:

huahoanghiep

Reaction score
0
tức là giờ 4k ông nào vào 1 tỉ hold đến 8k bán ra đc 2 tỉ à các bác.

Disciples4ever

Reaction score
1
Tạm thời Coin lên do Mỹ bơm tiền. Nhưng sau đó lên hay xuống tiếp thì phụ thuộc vào việc chống dịch, cuộc chiến dầu nữa. :gach::gach: