Lúc này không múc Bitcoin còn đợi lúc nào???

fangfatfeluonver12

Reaction score
0
Thằng lồn Viptrade ăn lãi dày vkl ra.Sàn giao dịch 5k3 đô nó bán 165 củ là 7100k đô. ĐKM chủ thớt seeder viptrade à

Reaction score
0
arctica said:
VipTrade nó đặt giá bán cao hơn so với giá hiện tại phải ko bạn? Cặp BTC/USD cũng trên binance giá 5,3k mà giá VipTrade bán 165 triệu tức là đến 7k USD.
Toàn mua usd của bọn nó nên cũng ko để ý mấy cái kia nhưng nếu mua BTC thì phải so sánh giá mua và giá bán của chúng nó kẻo bị hớ. Vừa ngó thì giá bán của chúng nó hơi bị ảo. Thôi tốt nhất mua usd đi.
Bọn này thì tất nhiên sẽ cao hơn bọn khác 1 chút (nó cứ mua đi, bán lại ăn lời kiểu mua 20.000 thì bán 20.100) nên sẽ phải có kênh giá để có lợi nhuận của nó. Tôi cũng biết mua/bán với nó là sẽ thiệt chút so với bình thường nhưng bình thường tôi mua/ bán cũng ko nhiều nên cũng ko quan trọng mà chúng nó trả coin hoặc ck cho mình cũng nhanh nên tặc lưỡi vì có ăn thì mấy chục hay mấy trăm k lẻ quan trọng gì đâu phen

Reaction score
0
fangfatfeluonver12 said:
Thằng lồn Viptrade ăn lãi dày vkl ra.Sàn giao dịch 5k3 đô nó bán 165 củ là 7100k đô. ĐKM chủ thớt seeder viptrade à
Seeder đéo gì tôi đã nói rõ tôi chỉ gd với nó usd chứ có mua btc của nó đéo bh đâu. Các anh xem usd chỗ nào hợp lí thì mua rồi chuyển vào sàn mất có chưa đến 1s thì mua $ rồi vào sàn mà quy ra btc luôn chứ mua btc ngoài đấy làm đéo gì

Chứ có phải như kiểu remi sợ mua xong mấy ngày đéo chuyển tới đc sàn mà phải mua btc đâu

kak5555

Reaction score
0
Mấy ông nghĩ đơn giản nhỉ :) cứ đi so cái giá 4k với 9k rồi bảo giá 4k quá thơm . Nên hiểu là giá btc phụ thuộc rất nhiều vào thị trường . Đợt dịch Sars chỉ chết 800 người mà mất 1 năm kinh tế mới phục hồi đc . Đợt Ncovi này dịch CHƯA chấm dứt , thị trường bán tháo cực kì căng , so với dịch sars thì quy mô lớn hơn rất rất nhiều và chưa có dấu hiệu dừng . Trường hợp khả quan nhất là 3-4 tháng nữa khống chế đc dịch thì với những thiệt hại đã xảy ra bèo nhất cũng mất 2-3 năm nữa kinh tế toàn cầu mới gượng dậy nổi ,lúc đó btc mới có cơ hội tăng lại . Lúc này tốt nhất là trữ tiền mặt để lo cho cái mạng của mình , thành ra mới bán tháo khắp nơi, mấy ông lại cắm đầu vào mua . Muốn mua cũng đc nhưng ko phải bây h, mấy ông sợ mất cơ hội à, sợ fomo ? khỏi lo đi, giá còn xuống và còn ở đáy 1 thời gian rất dài, bảo đảm.

Đó là tình huống khả quan nhé, còn ko mà dịch bùng mạnh thì xác định là bán tháo còn mạnh hơn bây h . Lúc đó thì ko biết năm tháng nào kinh tế mới phục hồi để btc tăng ấy chứ . Mấy ông cứ tính thử bỏ 1 số tiền ko nhỏ vào 1 chỗ mà ko làm gì đc mấy năm trời có chịu đc ko, miệng thì hold này hold nọ, tới lúc nó chia 2,chia 3 xem thử hold đc ko nhé :sogood:

vinh91

Reaction score
1
fapenoughtodie said:
có thằng được tiền thì phải có thằng mất tiền chứ anh. như đợt 19k5 về 3k2 anh nói sao đây. đợt đó có thằng sinh viên tự tử vì long đó. vậy nên khi chưa chốt thì vẫn chưa biết được là mất hay có tiền.
thì mới nói như vậy huề vốn. có lúc lên lúc xuống chứ.nếu cái thằng sv kia nó ko bán để lên lại thì đâu có phải tự tử.ai bảo nó vay mượn thôi.chứ mua btc hold t chưa thấy lỗ bao giờ:surrender:

vinh91

Reaction score
1
kak5555 said:
Mấy ông nghĩ đơn giản nhỉ :) cứ đi so cái giá 4k với 9k rồi bảo giá 4k quá thơm . Nên hiểu là giá btc phụ thuộc rất nhiều vào thị trường . Đợt dịch Sars chỉ chết 800 người mà mất 1 năm kinh tế mới phục hồi đc . Đợt Ncovi này dịch CHƯA chấm dứt , thị trường bán tháo cực kì căng , so với dịch sars thì quy mô lớn hơn rất rất nhiều và chưa có dấu hiệu dừng . Trường hợp khả quan nhất là 3-4 tháng nữa khống chế đc dịch thì với những thiệt hại đã xảy ra bèo nhất cũng mất 2-3 năm nữa kinh tế toàn cầu mới gượng dậy nổi ,lúc đó btc mới có cơ hội tăng lại . Lúc này tốt nhất là trữ tiền mặt để lo cho cái mạng của mình , thành ra mới bán tháo khắp nơi, mấy ông lại cắm đầu vào mua . Muốn mua cũng đc nhưng ko phải bây h, mấy ông sợ mất cơ hội à, sợ fomo ? khỏi lo đi, giá còn xuống và còn ở đáy 1 thời gian rất dài, bảo đảm.

Đó là tình huống khả quan nhé, còn ko mà dịch bùng mạnh thì xác định là bán tháo còn mạnh hơn bây h . Lúc đó thì ko biết năm tháng nào kinh tế mới phục hồi để btc tăng ấy chứ . Mấy ông cứ tính thử bỏ 1 số tiền ko nhỏ vào 1 chỗ mà ko làm gì đc mấy năm trời có chịu đc ko, miệng thì hold này hold nọ, tới lúc nó chia 2,chia 3 xem thử hold đc ko nhé :sogood:
đấy tùy người chứ t toàn tiền nhàn rỗi hold toàn 1 năm.mua có 4 củ bán có 30-40 củ đây.chả sao:shame:rồi lại lấy 40 củ mua tiếp xoay vòng vẫn khỏe:beauty: