kAkA_fRaNcEsO

Reaction score
0
buppy said:
bữa về chuyến tối đứng nửa h ko bắt được chiếc taxi nào, grab x2 cũng ráng đặt nhận xong thằng tx nó lơ luôn phải lội bộ ra cây xăng đầu cổng mới bắt đc :(
Chup said:
kéo vali 1 xíu ra Trường Sơn chỗ cái cây xăng thì bắt bn xe chả có :3 ở trong phải xếp lob mà lại đi gần thì ko bõ công nó chờ :))
Đi từ nước ngoài về sân bay TSN, ra tới cái sãnh toàn thấy taxi, đứng đây gọi grab dc ko các bác ? hay phải đi bộ ra cái cây xăng mới đón dc grab car nhỉ, hôm ở Hn vô lại SG ít hành lí nên cũng kéo cái vali to đùng ra cây xăng đón brab ,thích đi grab hơn là taxi :byebye: còn đi Úc về hành lí nhiều quá vác ra ko nổi , 1 valy , 1 thùng, 1 balo

ngoc341 said:
Xe 68 40ngàn, 86 35ngàn, 90 9ngàn Image
Đang ngồi trên đó type dòng này.
Đm mấy lần xuống chuyến muộn tsn đi 7 8km 2 lít nó mới chạy

Sic Mundus Creatus Est bằng Sic Mundus using vozFApp[/i]

mn2t

Reaction score
0
Bác cứ hỏi an ninh sđt của sân bay ( cảng vụ hoặc của điều hành sb không phải điều hành taxi nhé ) và kêu lập biên bản lái xe , lái xe nào từ chối đi gần hay lấy cước sai là cho nghỉ chạy vài tháng xe ko cho vào sân bay đón khách ngay, doanh nghiệp taxi đó thì bị cảnh cáo và trừ quỹ điểm, nó sợ ngay.

ngoc341

Reaction score
0
kAkA_fRaNcEsO said:
Đi từ nước ngoài về sân bay TSN, ra tới cái sãnh toàn thấy taxi, đứng đây gọi grab dc ko các bác ? hay phải đi bộ ra cái cây xăng mới đón dc grab car nhỉ, hôm ở Hn vô lại SG ít hành lí nên cũng kéo cái vali to đùng ra cây xăng đón brab ,thích đi grab hơn là taxi :byebye: còn đi Úc về hành lí nhiều quá vác ra ko nổi , 1 valy , 1 thùng, 1 balo
Ảnh

Đi bộ ra xa ko b :byebye:

Sic Mundus Creatus Est bằng Sic Mundus using vozFApp[/i]
Từ chỗ lấy hành lý đi ra 3 phút là tới chỗ 68 86, xe 90 thì xã hơn 2 phút nữa, xe 90 thì đi với hành lý gọn nhẹ.

Gửi từ xxx bằng vozFApp

sf234

Reaction score
1
hôm bữa ăn tết vô bắt grab giá rẻ hơn hôm về quê ăn tết vậy ta:sweat:

DarkSorento

Reaction score
0
Đi grab được mà, các bác đáp xuống sân bay, lấy hành lý xong, lên grab đặt xe, nhớ chọn đúng cột mình đang đứng.

Xe tới là tranh thủ kéo hành lý nhanh gọn lẹ lên là ok

Thường tài xế sẽ gọi cho mình hỏi đứng ở đâu, các bác đọc số cột và đứng ngay đó, ngta sẽ biết

Còn mấy tg taxi mất dạy thiệt, nhà mình Phổ Quang, chở từ sân bay đưa 100k mà mặt nặng mày nhẹ nên mình đổi qua đi grab lâu rồi

via vozForums for iPhone

bush2000

Reaction score
0
ModMin said:
Tụi grabbike ở ngoài là fake ko đó má ơi :sweat:
Thật hết đó . nhưng không đặt qua app thì nó vẫn chém x2

robberviet

Reaction score
0
Lần gần nhất xuống TSN ra xếp hàng bị chém 300k, đóng cửa bỏ ra gọi grab. May gọi được, lại có mã nên chưa đến 100k. Không biết giờ có gọi được grab bình thường không.

Ở Nội Bài nếu đi đông toàn đặt taxi ngoài, ko bao giờ gọi trong sân bay. 1 mình thì toàn đi bus 9k hoặc 40k.