thanhvo

Reaction score
2
Công nhận vui. Nhưng cái kiểu ngày nào cũng phải ntin nói chuyện cực vcl.

Gửi bằng vozFApp

thanhvo

Reaction score
2
long_beep said:
Cũng đúng, như tôi yêu vào, rồi chia tay, sống nửa năm nay trong nhớ nhung dằn vặt, giao thừa còn khóc vì nhớ lại nhiều kỷ niệm ngày xưa, 3 ngày tết càng nhớ nyc kinh khủng, ủ rủ cả ngày. Nói chung mấy ông kiểu mạnh mẽ, phũ phũ thì yêu cũng được, còn mấy thằng yếu đuối như mình thấy hối hận vl khi dính vào yêu đương. Biết thế đéo yêu sau này kiếm gái nào hợp rồi lập gia đình :go:
Gửi bằng vozFApp
Khổ.
Giống mình vl.
Biết vậy đéo yêu.
Thương nó hết mực. Cuối cùng thì đau khổ vẫn là mình.
Gửi bằng vozFApp

long_beep

Reaction score
1
thanhvo said:
Khổ.
Giống mình vl.
Biết vậy đéo yêu.
Thương nó hết mực. Cuối cùng thì đau khổ vẫn là mình.
Gửi bằng vozFApp
Nhiều khi ước được phũ phàng như nó, nó chỉ cần vài tháng để quên mình, rồi có người yêu mới. Trong khi mình thì ngu ngốc nhớ ngày nhớ đêm, hở ra là nhớ, được gái tỏ tình cũng không còn hứng thú yêu nữa. Đa số con gái thì nó rất nhanh quên, kể cả trước đây mình từng hy sinh cho nó nhiều đến thế nào, rồi cũng chỉ cần vài lời tán tỉnh của một thằng nào đó là nó quên mình ngay. Còn cái giống đàn ông, thượng đế ban cho cái bản tính nặng tình khó quên, một khi đã yêu thật lòng thì yêu nhiều hơn đàn bà gấp mấy. Cũng là nguyên nhân nhiều nhạc sĩ nam hơn nhạc sĩ nữ đấy, đàn ông có nhiều tâm sự hơn. Ông nào yếu yếu thì đừng ra gió, trước đây thấy thằng bạn bi lụy vì tình mình còn cười nó, nghĩ mình éo phải dạng đấy, ai ngờ dính vào cái lộ ra ngay :brick:
Gửi bằng vozFApp

Noolno

Reaction score
0
Lấy ai ra đẻ cho thím

Gửi từ Điện thoại siêu nhân Gao đen bằng vozFApp

Mạng

Reaction score
0
long_beep said:
Nhiều khi ước được phũ phàng như nó, nó chỉ cần vài tháng để quên mình, rồi có người yêu mới. Trong khi mình thì ngu ngốc nhớ ngày nhớ đêm, hở ra là nhớ, được gái tỏ tình cũng không còn hứng thú yêu nữa. Đa số con gái thì nó rất nhanh quên, kể cả trước đây mình từng hy sinh cho nó nhiều đến thế nào, rồi cũng chỉ cần vài lời tán tỉnh của một thằng nào đó là nó quên mình ngay. Còn cái giống đàn ông, thượng đế ban cho cái bản tính nặng tình khó quên, một khi đã yêu thật lòng thì yêu nhiều hơn đàn bà gấp mấy. Cũng là nguyên nhân nhiều nhạc sĩ nam hơn nhạc sĩ nữ đấy, đàn ông có nhiều tâm sự hơn. Ông nào yếu yếu thì đừng ra gió, trước đây thấy thằng bạn bi lụy vì tình mình còn cười nó, nghĩ mình éo phải dạng đấy, ai ngờ dính vào cái lộ ra ngay :brick:
Gửi bằng vozFApp
Người như thím trên voz này vô số kể, mình có thớt gấu phản bội, nhiều vozer khuyên hay lắm mà thực sự dính vào liếu mấy ai làm đc kiểu mạnh mẽ lên, kệ đi này kia :D

Look In To My Eye

Reaction score
0
Chet Duoi tren Nui said:
Cuộc sống chỉ thiếu đi một dư vị, đó là tình yêu đôi lứa thôi.
"Hỏi thế gian tình là chi, mà đôi lứa sống chết có nhau" - Lý Mạc Sầu

p/s: Không thích có người yêu, bác có thể chăn rau.
Chăn rau là sao bác? Em nghe nói nhiều nhưng thật sự là không hiểu về việc đó. Bác giải thích đc ko:shame:
Gửi từ Điện Thoại Bàn bằng vozFApp

namhai2vip

Reaction score
3
TrumVozforums2014 said:
Cái cảm giác đêm lạnh lẽo, thò tay vào quần, re tay lên cặp vú mềm mại thì :rofl::rofl:
Mấy thanh niên FA làm đéo gì có. :D
Đm làm t buồn mày :(
Gửi từ Ss Note 8 bằng vozFApp