ngoctrinhver2016

Reaction score
0
CROWN102 said:
Gấu mình cưng mình như trứng
Đi làm về bóp vai, đấm lưng, khuya đói là ẻm giành nấu mì, nấu cơm cho ăn, sáng ngủ dậy là quần áo đi làm phẳng phiu ngay ngắn xếp sẵn
Bạn bè rủ nhậu, 1 tin nhắn là okie hết
Nói chung có gấu chu đáo sướng như ông hoàng
P/s: gấu mình khá xinh nhé
chắc có gì quá khứ nhĩ :look_down:
Gửi từ Xiaomi Redmi 5 bằng vozFApp

Quy Tinh

Reaction score
0
SaoLaiBanNickEm said:
cho hỏi mấy thím có gấu khoản tính tiền kể cả lúc đang tán vs lúc yêu rồi ntn. Mình phải chủ động trả hết hay mở mồm đề nghị campuchia
, nếu gái yêu cầu trả hết thì ntn, nếu gái dẫn bạn đi thì ntn
Mình trả 1 2 bữa thì đc nhưng bữa nào cũng trả thì
Con nào biết ý thì hôm nay mình trả thì hôm sau nó trả...nhưng nhiều con mặt dày thì...hiện tại tôi cũng có 1 em , nó thích tôi còn tôi thì ko thích lắm, thế mà đi chơi lúc nào tôi cũng trả tiền, rất nhiều lần như thế, kể cả những lúc xem film xếp hàng đông mua vé, nếu nó biết ý thì lại xếp hàng mua nước, bỏng ngô lúc tôi đứng xếp hàng mua vé...đằng này hết xếp hàng mua vé xong lại xếp hàng mua nước trong lúc đó nó đừng nhìn :haha:

Mạng

Reaction score
0
tuan123 said:
quy về shot phịch cho đỡ tiếc
Tôi cũng công nhận điều này, phải nghĩ về việc quy đổi này thôi chứ biết làm sao, nhừng mà con gấu chó của tôi còn đang nợ chục củ, đòi khéo mà nó cứ im :pudency:

necomake

Reaction score
0
không gấu quen rồi nên thấy khỏe re, chả ảnh hưởng gì mấy, lâu lâu thấy chán chán không có ai tâm sự nói chuyện thôi :nosebleed:

cơ mà sao mấy bác trên gặp gái đâu nhiều thế nhỉ, có thánh một năm vài đứa :surrender: em ít nói cũng ít bạn, nên chả mấy khi quen được gái mới, gái đã quen thì méo có con nào vừa mắt mà còn độc thân.

kub0_teenv

Reaction score
0
Quy Tinh said:
Con nào biết ý thì hôm nay mình trả thì hôm sau nó trả...nhưng nhiều con mặt dày thì...hiện tại tôi cũng có 1 em , nó thích tôi còn tôi thì ko thích lắm, thế mà đi chơi lúc nào tôi cũng trả tiền, rất nhiều lần như thế, kể cả những lúc xem film xếp hàng đông mua vé, nếu nó biết ý thì lại xếp hàng mua nước, bỏng ngô lúc tôi đứng xếp hàng mua vé...đằng này hết xếp hàng mua vé xong lại xếp hàng mua nước trong lúc đó nó đừng nhìn :haha:
tư tưởng dẫm :lol:, tôi gặp mấy em rồi, tư tưởng của nó là chỉ đi tay không thôi nhất là mấy e 96,97,98. Mặc dù tiền mình ko thiếu để trả nhưng mà vẫn thấy kỳ kỳ vì vẫn chưa là gì của nhau hết, e nào mà e đi 3 bữa mà ko ngỏ ý trả phần nhỏ thì e cho cút hết. Thứ ích kỷ :go:

hoahongden_jakers

Reaction score
0
Bố bạn ngày xưa cũng nghĩ như bạn thì đã ko có bạn bây giờ :sosad: một trong những cái bất hiếu lớn nhất với bố mẹ ông bà tổ tiên là tuyệt tự :kool:

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 Plus bằng vozFApp

hoahongden_jakers

Reaction score
0
SaoLaiBanNickEm said:
cho hỏi mấy thím có gấu khoản tính tiền kể cả lúc đang tán vs lúc yêu rồi ntn. Mình phải chủ động trả hết hay mở mồm đề nghị campuchia Ảnh , nếu gái yêu cầu trả hết thì ntn, nếu gái dẫn bạn đi thì ntn Ảnh Mình trả 1 2 bữa thì đc nhưng bữa nào cũng trả thì Ảnh
Galang tí đi bác. Tuần 1 bữa hết 100-200k thì đừng tính toán gì hết.coi như bữa nhậu với chơi game cho dễ chịu. Nó yêu bác nó cho bác phọt nó có tính toán ko,mà sao bác tính toán làm gì dăm ba đồng quà ăn vặt :adore: như e có gấu đi ăn uống e dành trả tiền hết,đổi lại em ấy toàn mua tất,quần xì,áo sơmi cho e. Cũng có qua có lại thôi bác.nhưng mà e nào biết ý chút thù hãng yêu:beauty:

Quy Tinh

Reaction score
0
kub0_teenv said:
tư tưởng dẫm :lol:, tôi gặp mấy em rồi, tư tưởng của nó là chỉ đi tay không thôi nhất là mấy e 96,97,98. Mặc dù tiền mình ko thiếu để trả nhưng mà vẫn thấy kỳ kỳ vì vẫn chưa là gì của nhau hết, e nào mà e đi 3 bữa mà ko ngỏ ý trả phần nhỏ thì e cho cút hết. Thứ ích kỷ :go:
em tôi nói đây sinh năm 93 đã đi làm rồi mới nói chứ....mấy em 97,98 nếu đang đi học chưa kiếm ra tiền thì mình ko nói..

meeokon

Reaction score
0
hoahongden_jakers said:
Bố bạn ngày xưa cũng nghĩ như bạn thì đã ko có bạn bây giờ :sosad: một trong những cái bất hiếu lớn nhất với bố mẹ ông bà tổ tiên là tuyệt tự :kool:

Tư tưởng nho giáo cổ hủ, thời ngày xưa chiến tranh liên miên, vua chúa phong kiến muốn có nhiều đàn ông để ra trận nên nho giáo nó mới đề cao cái nối dõi tông đường, thời giờ hòa bình rồi đừng nghĩ thế nữa :">

anhtuan6694

Reaction score
6
kotile91ns said:
Mình 29 tuổi, chưa từng 1 lần có bạn gái. Mình nhận thấy cần gì phải có bạn gái cho mệt người.:byebye:
Không phải lo lắng nó phản bội mình không.:surrender:
Đi ăn không phải bao nó, đỡ tốn tiền.
Thích ngắm con nào cũng được, không cần phải quân tâm.:chaymau:
Muốn giải tỏa thì đi đá phò, không thì coi phim sex thủ dâm, đâu cần lúc nào phải phục vụ nó khi mình không muôn.:">
Nói chung sống một mình sướng vãi, thấy nhiều thằng bị cắm sừng, yếu sinh lý mà cũng đòi có người yêu bị nó chửi cho mà không biết nhục. Mỗi ngày lễ là lại 1 đống tiền phục vụ nó :sogood:

Sent using vozFApp
Ông bà già thím không giục lấy vợ à,em thua thím vài tuổi mà cứ bị giục hoài mặc dù có gấu rồi nhưng chưa muốn cưới,ăn chơi đã :chaymau: