Login Facebook [mọi thảo luận post vào đây]

feeloffnow

Reaction score
0
Wenlin said:
hiện giờ có cách nào auto save hình từ messenger ko mấy bạn? nghĩa là cứ kéo tới hình nào thì tự nó save về điện thoại í, mấy phiên bản messenger cũ nó auto save mình ghét quá bi h tới lúc cần mà bản mới nhất lại ko còn vụ này nữa

nếu trên dt ko làm dc thì có add-on trên trình duyệt máy tính hay j làm dc ko chỉ mình với
thím down messenger lite làm thử chưa?

Banh xoi chien said:
mấy bác có biết vụ khi tài khoản vô hiệu hóa rồi, mà sao mình vẫn thấy tài khoản đó nó lại hiện hoạt động 1 phút trước, lúc thì 8 giờ trước, 5 phút trước, mình thấy kỳ lạ vai~ :sweat::sweat::sweat:
có 2 khả năng, 1 là có đứa nào log nick thím, 2 là vô hiệu hóa chưa triệt để

xinduocnick234

Reaction score
0
Làm sao để khi mình cm trên fb của người khác mà nó không thông báo trên newfeed của bạn bè mình nhỉ?

TietKhiSu

Reaction score
0
xinduocnick234 said:
Làm sao để khi mình cm trên fb của người khác mà nó không thông báo trên newfeed của bạn bè mình nhỉ?
Em cũng đang muốn biết cái này

nvtb3333

Reaction score
0
có cách nào xem bài viết trên insta cuả tài khoảng riêng tư k các bác :( Xin theo dõi cả chục mùa mà ng` ta k đồng ý :(

shadow_black

Reaction score
0
Trang cá nhân của mình người khác vào xem hình ko có nút " lưu ảnh " là sao các bác ?
Fb buôn bán tự dưng bị vậy bất tiện lắm ạ.

Lambdadelta Umineko

Reaction score
0
Phần inbox của page hình như bị lỗi rồi.

Lúc nãy có anh bạn người Tây Ban Nha inbox page "Nhóm dịch All For Manga" của mình xin bản dịch tiếng Anh chapter 17 manga "Mairimashita! Iruma-kun", thế là mình inbox gửi file. Thế quái nào thay vì inbox dưới tư cách page thì nó lại chuyển qua inbox bằng tài khoản cá nhân của mình :surrender: có thím nào đang quản lý page nào đó thử xem coi có bị lỗi giống mình không :pudency:

shadow_black

Reaction score
0
shadow_black said:
Trang cá nhân của mình người khác vào xem hình ko có nút " lưu ảnh " là sao các bác ?
Fb buôn bán tự dưng bị vậy bất tiện lắm ạ.
Có bác nào gặp trường hợp nagy chưa ạ