Loa điện thoại hay hơn loa máy tính?

nh0xstyle_pt

Reaction score
0
Đang xài con redmi note 6 pro rẻ tiền thôi nhưng nghe nhạc sướng tai hơn con aego-m 2 với lg pk3, nghe tiếng bass rõ hơn tiếc là âm lượng tối đa không lớn bằng
mình hay nghe rock với metal, cũng định nâng cấp loa mà mua về dở hơn cái đt thì uổng :stick:

rickly_2006

Reaction score
0
nh0xstyle_pt said:
Đang xài con redmi note 6 pro rẻ tiền thôi nhưng nghe nhạc sướng tai hơn con aego-m 2 với lg pk3, nghe tiếng bass rõ hơn tiếc là âm lượng tối đa không lớn bằng
mình hay nghe rock với metal, cũng định nâng cấp loa mà mua về dở hơn cái đt thì uổng :stick:
kiểm tra lại lỗ tai đi phen

goldenrosa

Reaction score
1
:chaymau::chaymau::chaymau::chaymau: cần đi khám thính lực gấp
Hoặc định nghĩa hay của thím khác người :gach::gach::gach::gach:
Rock / metal nghe loa máy tính cũng như củ cải

nh0xstyle_pt

Reaction score
0
rickly_2006 said:
kiểm tra lại lỗ tai đi phen
cụ thể đi phén, mình chưa bị điếc :stick:
lúc trước cũng có test thử tần số âm thanh cao tần, đúng với số tuổi hiện tại là 25 :stick:

*SpiderMan*

Reaction score
1
loa điện thoại mà có bass ? này đi khám não thôi chứ tai gì...

nh0xstyle_pt

Reaction score
0
*SpiderMan* said:
loa điện thoại mà có bass ? này đi khám não thôi chứ tai gì...
sao mày biết không có hả óc cko, mày xài đt này rồi hay có nguồn thông tin nào khẳng định không có?

làm kèo 2tr không hay chỉ thích xạo lol trên mạng?

vnexpress.vn(01)

Reaction score
0
bass thì mấy con loa vi tính chát như đấm không hay là đúng rồi,bạn mua loa ngon sẽ thấy khác bọt ngay,mình dùng loa bãi nhật mà tiếng bass chắc với sâu nghe phê lòi rồi

coldworld

Reaction score
0
loa điện thoại lấy đâu ra âm bass mà so dc với lg pk3 nhỉ ? ở nhà mình vẫn nghe lg pk 3 nha. loa to bass khá ổn mà bạn.

mình dùng mate 20x , dc đánh giá là loa ngon nhất trên điện thoại hiện nay mà sao mang ra so sánh với pk 3 dc

nh0xstyle_pt

Reaction score
0
coldworld said:
loa điện thoại lấy đâu ra âm bass mà so dc với lg pk3 nhỉ ? ở nhà mình vẫn nghe lg pk 3 nha. loa to bass khá ổn mà bạn.
mình dùng mate 20x , dc đánh giá là loa ngon nhất trên điện thoại hiện nay mà sao mang ra so sánh với pk 3 dc
đúng là bass to nhưng bị lẫn vào nhau không rõ từng quãng
vd như giây thứ 7 bài này, tiếng "tòng tòng" trên đt rõ và hay hơn trên loa khá nhiều
youtube.com/watch?v=xnKhsTXoKCI