O 3 ma

Reaction score
2
mrmin91 said:
Theo kinh nghiệm mấy chục nồi báng chưng nhưng không ăn điwowjc được mấy thì không có gì đúng sai. Chỉ có phù hợp điều kiện và hàn cảnh công sức mình bỏ ra thôi :beauty::beauty::beauty:

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 Plus bằng vozFApp
Em thì nghĩ cuộc sống luôn đầy những chọn lựa, trong đó có những cái thuộc về chọn lựa may rủi, không đúng không sai. Nhưng cũng có những chọn lựa giữa làm điều đúng hay làm điều sai. Trường hợp của em là sai mất rồi. Chẳng qua biết mà vẫn lao đầu vào, lao đầu vào rồi lại không chấp nhận...

O 3 ma

Reaction score
2
Cuchuoicodon said:
Update: Hoàng cũng là vozer, tình cờ lướt f145 thấy bài này nên đọc và nhớ lại những ký ức đau thương ấy, máu chó nổi lên, Hoàng đã hẹn gặp riêng và xiên thớt rồi :sosad:

via vozForums for iPhone
Cuchuoicodon said:
Bị xiên thật rồi, cấp cứu ở trên bệnh viện cấp tỉnh, bác thớt qua cơn nguy kịch và đang ổn định lại rồi, tuy nhiên Hoàng có cảnh cáo bác thớt k được biên tiếp nên drop rồi :sosad:

via vozForums for iPhone
Các bác bớt chù ẻo em lại :stick:

O 3 ma

Reaction score
2
hunterx2710 said:
Buồn thế thím
Thế là kết thúc vs Ngọc thật r à.
Vẫn hi vọng có 1 điều kỳ diệu từ Ngọc vs Thím

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
Chuyện vẫn còn bác, hôm trước viết xong hồi tưởng e cũng cảm xúc quá nên chẳng nói đc gì thêm. Giờ cũng tạm ổn định tinh thần bác ạ.

15/8Onha1minh said:
Mình cũng ở trường hợp gần như của thớt vậy, cũng đã có bến đỗ, cũng là người tình,lí trí đã hàng ngàn lần kêu cả 2 phải dừng lại, nhưng rồi cũng bất chấp cuốn lấy nhau, hoang dại,nồng ấm và đau xót, tội lỗi, đến 1 ngày cũng bất chợt phải dừng lại, dù đã biết trước nhưng mà cũng giống thớt, chưa chuẩn bị tâm lí để nhận lấy điều đó, rồi dằn vặt cả mấy tháng tưởng chừng đã ổn thì giờ đây cả 2 lại như sắp sửa cuốn vào nhau nữa, chỉ là đang cố gắng khống chế bản thân thôi, haizzz:sosad:
Cái khó nhất là muốn dừng mà không thể dừng lại. Một cái chạm, một cái nhìn, thậm chí chỉ một ý nghĩ nhớ nhung thôi cũng đủ đánh gục bản thân mình rồi. Trong chuyện e viết không nhắc đến, nhưng thật ra em rất thường xuyên suy nghĩ điều mình làm có đúng không. Mình cũng là kẻ từng bị kẻ thứ 3 phá, nay mình lại là kẻ như vậy. Dù hoàn cảnh có khác nhưng bản chất không khác gì bác ạ. Nhưng giờ mới thấy, ở đời sai đúng, biết nhưng vẫn khó làm...

kaklit

Reaction score
0
Tôi éo tin thớt ơi! (cơ mà muốn được như thớt vcl)

15/8Onha1minh

Reaction score
1
O 3 ma said:
Chuyện vẫn còn bác, hôm trước viết xong hồi tưởng e cũng cảm xúc quá nên chẳng nói đc gì thêm. Giờ cũng tạm ổn định tinh thần bác ạ.

Cái khó nhất là muốn dừng mà không thể dừng lại. Một cái chạm, một cái nhìn, thậm chí chỉ một ý nghĩ nhớ nhung thôi cũng đủ đánh gục bản thân mình rồi. Trong chuyện e viết không nhắc đến, nhưng thật ra em rất thường xuyên suy nghĩ điều mình làm có đúng không. Mình cũng là kẻ từng bị kẻ thứ 3 phá, nay mình lại là kẻ như vậy. Dù hoàn cảnh có khác nhưng bản chất không khác gì bác ạ. Nhưng giờ mới thấy, ở đời sai đúng, biết nhưng vẫn khó làm...
Đúng rồi thớt, biết sai nhưng thật khó để dừng lại, đôi lúc đi ngang qua nhau, chỉ 1 ánh mắt thôi là cả 2 đã biết muốn nói gì rồi, cả 2 đã dừng đc 2 tháng và giờ thì chuẩn bị ập vào lại rồi, thực sự khó, mong thớt viết tiếp câu chuyện của thớt để xem sao, hi vọng rút ra được chút gì đó

lime123

Reaction score
1
O 3 ma said:
Mình cũng là kẻ từng bị kẻ thứ 3 phá, nay mình lại là kẻ như vậy. Dù hoàn cảnh có khác nhưng bản chất không khác gì bác ạ. Nhưng giờ mới thấy, ở đời sai đúng, biết nhưng vẫn khó làm...
tôi cũng ngu như ông vậy :sosad: