liveshow "ITX . Huyền Thoại Là Có Thật" ....!?

nhoccon9229

Reaction score
0
Thím nên reg imgur mà dùng. Kéo thả ăn ngay, link trực tiếp đơn giản, không bị dính logo, ảnh load nhanh, free.

vuachemgiovoz

Reaction score
1
nhoccon9229 said:
Thím nên reg imgur mà dùng. Kéo thả ăn ngay, link trực tiếp đơn giản, không bị dính logo, ảnh load nhanh, free.
vấn đề là có dùng được mãi mãi không bác à..! vì hình ảnh của mình khá là quan trọng:beauty:

tiphukotien

Reaction score
0
vuachemgiovoz said:
nản vãi vl các đồng dâm ạ..! voz bị gì mà không edit bài viết được hình thì cái được cái mất đến nản dell muốn úp tiếp luôn.
mình còn 1 dòng case "úp sọt" , sau đó đến phần 3 ( giới hạn tận cùng " chúa tể của những chiếc nhẫn " cuối cùng là bí kiếp để trở thành "thánh case" mà voz cứ như thế này thì chia tay bớt đau khổ.
PS. mới edit được vài tấm hình ở đầu trang xuống ăn cơm phát quay lên dell edit được luôn .vcl
Image
Image
Image
Image
Image
Bao tiền để có 1 em như này hả b
Sent from Lenovo L78031 using vozFApp

nhoccon9229

Reaction score
0
vuachemgiovoz said:
vấn đề là có dùng được mãi mãi không bác à..! vì hình ảnh của mình khá là quan trọng:beauty:
Bác hỏi vậy khó quá :sexy: Em dùng nó bao nhiêu năm nay rồi vẫn phà phà. Ở Mẽo nó xài nhiều lắm, siêu phổ biến luôn ấy. Photobucket em thấy hồi trước 2010 tụi nó dùng nhiều chứ giờ này toàn imgur thôi :sexy::sexy:

vuachemgiovoz

Reaction score
1
tiphukotien said:
Bao tiền để có 1 em như này hả b

cưa lọng cái này hơi lâu nhưng được cái làm xong không phải làm nguội nhiều, cách thứ hai ra tiệm nhờ nó phay cái này nhanh, chính xác, đẹp nhưng đắt và gần như là không nhờ được vì phải quen biết nó mới làm ,...mấy cái nhỏ lẻ này, cách cuối sau khi trấn vuông góc xong vác ra mấy chỗ làm cửa nhôm , cửa cuốn cửa sắt bảo nó dùng cưa máy cắt cho vài đường ( rẻ bèo tầm 50k ) nhưng làm xong mang về dũa lòi trĩ mới đẹp được..!
túm cái váy lại nếu tự làm thì không đến 100k 1 cái bác ạ..!

vuachemgiovoz

Reaction score
1
PiscesLove said:
Cho e hỏi con nguồn dồng bộ 300w cân đc i3 8100 vs rx 570 ko nhỉ :)

Sent from my iPhone using vozForums
570 nó ngốn có 150w thôi. con nguồn 300w mình chạy cả 1080 730 8100 8g ram , main b150 . mình có nói rõ bài viết rồi đó bác . nói chung cả thế giới này chỉ có mình là khuyên bạn như vậy thôi. bạn ra ngoài kia thì anh em lại tư vấn 1 con 450w mới kéo nổi..!:beauty: