Liệu bọn vietlot có gian lận không nhỉ.

yeuthethao01

Reaction score
0
Trước khi quay nó lấy ra một số ko đc mua.rồi quay ra trúng số đó. Sau khi giải thưởng lên trăm tỷ thì nó sẽ cho người nó đi mua .mỗi lần ở một tỉnh khác nhau.và tối đó nhân viên của nó sẽ nổ đúng số đó .vì ở tỉnh khác nhau nên dân ta ko nghi ngờ. Nghi lắm dm em đốt mấy củ vào bọn này rồi:canny::canny::canny::canny:

TrumNeptuneF17

Reaction score
0
Gian lận chắc luôn

Minh chứng là tôi chưa bao giờ trúng J1

JUchi

Reaction score
6
yeuthethao01 said:
Trước khi quay nó lấy ra một số ko đc mua.rồi quay ra trúng số đó.
Sau khi giải thưởng lên trăm tỷ thì nó sẽ cho người nó đi mua .mỗi lần ở một tỉnh khác nhau.và tối đó nhân viên của nó sẽ nổ đúng số đó .vì ở tỉnh khác nhau nên dân ta ko nghi ngờ.
Nghi lắm dm em đốt mấy củ vào bọn này rồi:canny::canny::canny::canny:
Toàn bộ quy trình quay số mở thưởng được giám sát bởi đại diện Vụ Tài chính các Ngân hàng và Tổ chức tài chính - Bộ Tài chính, Thanh Tra Bộ Tài chính, Vụ Pháp chế- Bộ Tài chính, Bộ Công An và Bộ Văn hóa Thể thao và Du lịch.

Bọn xổ số truyền thống rất ghét thằng Vietlott, giống như taxi ghét grab vậy, nên nó cũng không ngu gì làm liều đâu

Gixxer

Reaction score
0
Theo nguyên lý thống kê thì sure là đc, vì bọn này vé bán ra là được update vào database trên server hết. Nó thừa sức chọn ra 1 bộ số khác với tất cả các trường hợp bộ số đã bán.

Khác hoàn toàn với xổ số truyền thống, ko biết số nào đã bán số nào còn tồn.

Tin tưởng vào "vận may" + "sự thành thật" thì cứ cống hiến 10k/tờ cho đất nước thôi

ThienAAnh

Reaction score
1
Nghề buôn bán may mắn vốn là siêu lợi nhuận thì cần gì gian lận.
Làm ăn càng bền thì năm này qua năm tiền núi. Tui nghĩ nhìu khi nó lúc nào cũng muốn chứng minh sự minh bạch cơ.

Sent from Vậy mà cũng nói được using vozFApp

nhimbu

Reaction score
0
yeuthethao01 said:
Trước khi quay nó lấy ra một số ko đc mua.rồi quay ra trúng số đó.
Sau khi giải thưởng lên trăm tỷ thì nó sẽ cho người nó đi mua .mỗi lần ở một tỉnh khác nhau.và tối đó nhân viên của nó sẽ nổ đúng số đó .vì ở tỉnh khác nhau nên dân ta ko nghi ngờ.
Nghi lắm dm em đốt mấy củ vào bọn này rồi:canny::canny::canny::canny:
Tâm lý: mua hoài không thấy trúng => gian lận cmnr :">

Vuphap

Reaction score
0
Cùng loại hình quay thưởng mà ở mỹ thì mấy năm mới có một người trúng, ở VN thì vài tháng 1 lần. Theo thím thì có gian lận hay không ?

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

moonrise...tomoko

Reaction score
0
Mình chưa trúng jackpot lần nào nên là nó gian lận nhé
Hôm nay trúng jackpot 6/55 đi rồi đánh giá lại sau