Liên kết điện thoại android với windows 10

back_home

Reaction score
0
các bác cho em hỏi có phần mềm nào liên kết điện thoại với PC trên windows 10 ko ạ? ý là nhận cuộc gọi tin nhắn và trả lời cuộc gọi bằng mic của tai nghe ấy. Em hay chơi game, điện thoại để xa nhiều khi lỡ nhiều cuộc gọi quan trọng. Em cảm ơn :*

Lun_45kg

Reaction score
0
khó - nam cường
p/s : chấm hóng cũng cùng nhu cầu :gach:

back_home

Reaction score
0
Lun_45kg said:
khó - nam cường
kiểu như đang chơi game chat voice thì tiện chuyển sang trả lời điện thoại luôn ấy bác, bên MAC có mà windows ko có nhể :sexy:

L.V.Gaal

Reaction score
0
back_home said:
các bác cho em hỏi có phần mềm nào liên kết điện thoại với PC trên windows 10 ko ạ? ý là nhận cuộc gọi tin nhắn và trả lời cuộc gọi bằng mic của tai nghe ấy. Em hay chơi game, điện thoại để xa nhiều khi lỡ nhiều cuộc gọi quan trọng. Em cảm ơn :*
Hình như cái Microsoft Laucher có hỗ trợ noti khi link PC thì phải. Thím tham khảo thêm nhứ.

back_home

Reaction score
0
L.V.Gaal said:

Hình như cái Microsoft Laucher có hỗ trợ noti khi link PC thì phải. Thím tham khảo thêm nhứ.
em thử rồi nhưng cũng chỉ nhận notif thôi bác ạ, ngày xưa win7 kết nối bluetooth là đc :sexy:

L.V.Gaal

Reaction score
0
back_home said:
em thử rồi nhưng cũng chỉ nhận notif thôi bác ạ, ngày xưa win7 kết nối bluetooth là đc :sexy:
Nhắn tin thì đơn giản, pushbullet hay airdoid đều đc. Còn gọi điện thì em chịu. :)))

benpham

Reaction score
0
samsung flow
Nhưng chỉ có các máy samsung mới xài dc thôi

totolinkvietnam

Reaction score
0
nhà mình có con android vs lumia 830 từ thời napoleon quấn xà rông, ko biết dc ko

TrumVozforums2014

Reaction score
3
back_home said:
Lun_45kg said:
khó - nam cường
L.V.Gaal said:

benpham said:
samsung flow
Nhưng chỉ có các máy samsung mới xài dc thôi
totolinkvietnam said:
nhà mình có con android vs lumia 830 từ thời napoleon quấn xà rông, ko biết dc ko
https://www.google.com.vn/amp/s/www....er-pc.amp.html