Lì xì chéo MoMo 2020 tất cả vào đây!

ducanhs

Reaction score
0
Đã bác nào thu đủ chưa? Năm nay có vẻ lừa đảo vãi:shame:

via vozForums for iPhone

Ghost1982

Reaction score
0
XiaolinBoy said:
Hình như Long với Phụng là cú lừa, mình có kỳ lân với rùa nhiều lắm mà ko thấy 2 con này, bạn bè mình cũng ko ai có con này.
Có 1 con Phụng đây

Gửi từ điện thoại bàn bằng vozFApp

thanhkaka

Reaction score
0
số dt đuôi #1890 (HIEP), #0056 (MANH), #3300 (KHOA), #1995(THANH), #0080(DUNG), #6616(DUY) back mình đê :v

XiaolinBoy

Reaction score
0
batanlp said:
Năm ngoái có 100 tỏi mà rầm rộ 2 tháng. Năm nay ko có bao lx, voucher rác ko là hiểu rồi. Chơi vui thôi chứ tin gì cái 200 tỏi của momo
Câu chữ đấy thím. Thật ra ko phải thím sưu tầm đủ linh thú là 200 tỏi đâu. 200 tỏi ấy là tổng giá trị tất cả các cái voucher rác mà mình lắc lu ra. Tối qua e ngồi đọc rồi :shame:, mà mấy cái voucher này chắc trừ gói bỏng nước CGV ra còn lại đa số vứt đi, thi thoảng dc cái phúc long 20k nữa... :pudency:. Nói chung chả có gì đặc sắc
Còn cái sưu tầm linh thú thì sẽ tính tổng những thằng sưu tầm đủ rồi lấy 100 tỷ chia đều :shame:, thì cái này nó cũng giống như vietlot vậy, hết event momo công bố có 1 triệu người sưu tầm đủ, chia ra mỗi anh dc 1 lít, thậm chí còn ít hơn nếu nó công bố có 2, 3 triệu người, vân vân. Chắc ko ăn dc của ngoại đâu :sweat:

imnightmare

Reaction score
0
XiaolinBoy said:
Câu chữ đấy thím. Thật ra ko phải thím sưu tầm đủ linh thú là 200 tỏi đâu. 200 tỏi ấy là tổng giá trị tất cả các cái voucher rác mà mình lắc lu ra. Tối qua e ngồi đọc rồi :shame:, mà mấy cái voucher này chắc trừ gói bỏng nước CGV ra còn lại đa số vứt đi, thi thoảng dc cái phúc long 20k nữa... :pudency:. Nói chung chả có gì đặc sắc
Còn cái sưu tầm linh thú thì sẽ tính tổng những thằng sưu tầm đủ rồi lấy 100 tỷ chia đều :shame:, thì cái này nó cũng giống như vietlot vậy, hết event momo công bố có 1 triệu người sưu tầm đủ, chia ra mỗi anh dc 1 lít, thậm chí còn ít hơn nếu nó công bố có 2, 3 triệu người, vân vân. Chắc ko ăn dc của ngoại đâu :sweat:
Chơi Viettel pay đi các thím. Dễ trúng hơn. Hôm qua mình với mấy đứa bạn trúng đc 2 củ.
Thím nào rảnh lập topic đổi chữ Viettel Pay đi.:beauty: