[Lego] Mới ráp xong con xe phê vãi các thím ạ :sexy:

pmtbkav

Reaction score
1
Tsu said:
Con này cute wá zậy :spiderman: định ko đi mà chắc phải lượn mua con này :spiderman:
Yahooligan said:
cute thiệt không lẽ đổi qua chơi thú bông cho đỡ tốn :beauty:
Haha, em thấy mấy con này nhìn siêu ngu luôn :byebye:, mà cầm lên gia công cũng chất lượng ,nhưng mà lại thấy ít người mua, các cậu vẫn còn đầy cả mấy cái sọt. Còn cả con boxing nữa. Chắc bọn trẻ con sẽ thích

cow_boy

Reaction score
0
Đợt sale này béo mấy bác mua mấy Bộ Technic hay giá cao thôi. Chứ mua mấy bộ Duplo cho con chơi giá chẳng rẻ hơn là mấy với bình thường.

Nhiều bộ sale 50% mà chỉ rẻ hơn vài chục so với mua mấy trang TMĐT

Cơ mà đông quá, mua được 1-2 món mà xếp hàng 2h đồng hồ chưa được tính tiền, nhiều ông mua chắc mấy bao.

Galvatron

Reaction score
0
cow_boy said:
Đợt sale này béo mấy bác mua mấy Bộ Technic hay giá cao thôi. Chứ mua mấy bộ Duplo cho con chơi giá chẳng rẻ hơn là mấy với bình thường.

Nhiều bộ sale 50% mà chỉ rẻ hơn vài chục so với mua mấy trang TMĐT :sweat:

Cơ mà đông quá, mua được 1-2 món mà xếp hàng 2h đồng hồ chưa được tính tiền, nhiều ông mua chắc mấy bao. :stick:
bác đi mua ở SG hay ở đâu ?

vincente48

Reaction score
0
WHS năm nào cũng vậy. Mấy bộ Technic với Creator mới đáng mua, mà chả giảm được bao nhiêu, chưa kể nhiều ông có người quen canh lên hàng camp sẳn rồi hết.

Thấy giảm thì ham chứ đi vào chả thấy gì đáng mua cả, mình chỉ nói riêng Lego thôi.

cow_boy

Reaction score
0
Galvatron said:
bác đi mua ở SG hay ở đâu ?
SG bác ơi, chỗ NVH Lao Động - CV Tao Đàn, Mà MKD còn chia loại nữa, mấy bộ rách bao bì thanh lý nó bắt phải qua 1 bàn khác TT, làm phải bỏ lại vì nản quá, không lẽ đi xếp hàng nữa :gach:

Galvatron

Reaction score
0
cow_boy said:
SG bác ơi, chỗ NVH Lao Động - CV Tao Đàn, Mà MKD còn chia loại nữa, mấy bộ rách bao bì thanh lý nó bắt phải qua 1 bàn khác TT, làm phải bỏ lại vì nản quá, không lẽ đi xếp hàng nữa :gach:
mình cũng ở SG, kì lần trc thấy xếp hàng từ ngoài thấy nản qá k vào, lần này chắc đông hơn nữa :pudency: mà MKD là j vậy b :surrender:

Yahooligan

Reaction score
0
Galvatron said:
mình cũng ở SG, kì lần trc thấy xếp hàng từ ngoài thấy nản qá k vào, lần này chắc đông hơn nữa :pudency: mà MKD là j vậy b :surrender:
Là "Mai Kim Đồng" đó bạn :gach:

cow_boy

Reaction score
0
Galvatron said:
MyKingDom :sweat:

CuDonGianDi

Reaction score
0
nhìn phê vãi

các bác chỉ em mua chỗ nào ngon bổ rẻ với ạ
981704

sunary

Reaction score
0
Yahooligan said:
Mua được 1 set để khỏi về tay không :(

Tính ra set này cũng ko hơn mấy ông bán trên gr là bao
Yahooligan said:
Kết thúc mùa sale :)

:adore::adore::adore::adore:
ngon vậy, ra lựa mãi chả có set nào :go:

ko biết WHS này như nào nhỉ: ngày cuối nó có giảm giá hơn hay mang ra nhiều hàng ko, xem mãi chỉ còn set ghostbuster hơn 17tr sale 30%, tính ra vẫn đắt :pudency:

đang nhắm set đua thuyền, mà nó giảm mỗi 30%