maivosonnguyen

Reaction score
0
T.H.H said:
Bên ST DMCL giờ nói giá tổng đài bán onl rẻ là do hàng trưng bày thì chả khác nào lừa bác:sweat:
Cái này nhân viên ngoài showrom nói bác ơi, có thể họ nói vậy để bán được hàng của showrom, chứ em hỏi lại tổng đài thì họ cam kết mới 100% nên em mới chờ.
Có thể do mình ko mạnh dạn thanh toán trước nên phải đợi thôi :sexy:

maivosonnguyen

Reaction score
0
20404667 said:
Bên đó chia rõ hàng mới và trưng bày mà bác, nếu ko rõ ràng nó đã giao cho bác chủ cái trưng bày. Trước mình cũng đặt hàng online ship rất nhanh, trả tiền trước vẫn được ưu tiên hơn :)
Số tiền lớn quá, mới giao dịch lần đầu nên em ko dám trả trước
Tiền đi rồi mà có vấn đề gì thì lại mất thời gian của mình nữa :sosad:

Truong CA Phuong

Reaction score
0
Câc bác cho hòi e mua cob Super UHD 4k của LG ma sao chơi pes 2019 trên ps4 xứ bị lag bóng la sao các bác nhỉ
Xem các clip youtube đá bóng cũng bị

20404667

Reaction score
0
maivosonnguyen said:
Số tiền lớn quá, mới giao dịch lần đầu nên em ko dám trả trước
Tiền đi rồi mà có vấn đề gì thì lại mất thời gian của mình nữa :sosad:
Bác đặt cọc cho nó vài tr thôi, cùng lắm bác chịu thêm phí ship tầm 500k, hôm trước có bác kia ngoài HN mua ship ra đó cũng chỉ trả thêm 500k. Đặt hàng online trên web nó cam kết giao hàng trong 5 ngày :D

maivosonnguyen

Reaction score
0
20404667 said:
Bác ngoài bắc chắc ko biết Siêu thị chợ lớn, nó là hệ thống siêu thị lớn mà bác, tính quy mô chắc hiện tại chỉ nhỏ hơn mỗi ĐMX, mà thời nào giờ còn đi bán hàng demo nữa nhỉ, uy tín đổ bao nhiêu tiền xây dựng rồi đổ sông đổ biển vì 1 cái tv. Không phải siêu thị này bán rẻ mà vì các chỗ khác bán đắt :D

Còn 1 option theo mình cũng đáng cân nhắc là con KD-75X8500F, 75" nó ở đẳng cấp tách biệt hoàn toàn với đám còn lại, tuy nhiên dòng 8500 này panel ko bằng loại 9000.
Số nhọ!
Hôm nay, 1 nhân viên của dienmaycholon gọi em báo thông tin không còn hàng mới, chỉ còn hàng trưng bày, nhân viên nhận đơn hàng do thất hứa nên không dám gọi. Nó kêu chọn mẫu khác đi, rồi nó cho giá tốt, em hỏi luôn 65A8F thì nó báo gần 70 triệu, sắp gấp đôi con 65X9000F :sexy:
Giờ nó kêu chờ nó đi hỏi cấp trên coi có giá "tốt" hơn không, chắc em đi tìm chỗ khác xem sao, không có tiền khổ quá :sosad:

T.H.H

Reaction score
0
maivosonnguyen said:
Số nhọ!
Hôm nay, 1 nhân viên của dienmaycholon gọi em báo thông tin không còn hàng mới, chỉ còn hàng trưng bày, nhân viên nhận đơn hàng do thất hứa nên không dám gọi. Nó kêu chọn mẫu khác đi, rồi nó cho giá tốt, em hỏi luôn 65A8F thì nó báo gần 70 triệu, sắp gấp đôi con 65X9000F :sexy:
Giờ nó kêu chờ nó đi hỏi cấp trên coi có giá "tốt" hơn không, chắc em đi tìm chỗ khác xem sao, không có tiền khổ quá :sosad:
Em thấy bác nên mua con 65SK8500, cũng tầm hơn 32tr thôi bác, thấy bác bên hdvietnam báo xài rất ổn. Và cũng thấy bác rao mua 65in bên hdvietnam rồi:gach:

20404667

Reaction score
0
maivosonnguyen said:
Số nhọ!
Nhiều khi chuyển tiền trước nó cũng có cái hay của nó đó bác, có thể hôm bác đặt nó vẫn còn nhưng ko có chuyến xe để chuyển xa, đến khi có lại hết.

Theo mình bác hạ tiêu chuẩn xuống 1 chút và chọn dòng 75" bảo đảm dùng lâu dài luôn, 65" 1 thời gian vẫn nhỏ cho xem, 75" nó ở 1 đẳng cấp khác hẳn.

maivosonnguyen

Reaction score
0
T.H.H said:
Em thấy bác nên mua con 65SK8500, cũng tầm hơn 32tr thôi bác, thấy bác bên hdvietnam báo xài rất ổn. Và cũng thấy bác rao mua 65in bên hdvietnam rồi:gach:
Em rao nhiều chỗ cốt là để tìm giá tốt nhất :beauty:
Em cũng xác định xài Sony thôi hà, bên dienmaycholon mới báo giá 65X9500G giá tầm 58 triệu. Đời mới này xài chip X1 Ultimate, Android 8.0, rom 16GB, rtings đánh giá cao hơn X9000F hơn chút 8.4 so với 8.3
Bác tư vấn giúp em có nên mần luôn không? :beauty:

T.H.H

Reaction score
0
maivosonnguyen said:
Em rao nhiều chỗ cốt là để tìm giá tốt nhất :beauty:
Em cũng xác định xài Sony thôi hà, bên dienmaycholon mới báo giá 65X9500G giá tầm 58 triệu. Đời mới này xài chip X1 Ultimate, Android 8.0, rom 16GB, rtings đánh giá cao hơn X9000F hơn chút 8.4 so với 8.3
Bác tư vấn giúp em có nên mần luôn không? :beauty:
Thông số thấy ngon dữ:gach:
Backlight type: Direct LED
Picture processor: Picture Processor X1™ Ultimate
Weight of TV with Stand: Approx. 24.9 Kg
Weight of TV without Stand: Approx. 23.5 Kg

maivosonnguyen

Reaction score
0
20404667 said:
Nhiều khi chuyển tiền trước nó cũng có cái hay của nó đó bác, có thể hôm bác đặt nó vẫn còn nhưng ko có chuyến xe để chuyển xa, đến khi có lại hết.

Theo mình bác hạ tiêu chuẩn xuống 1 chút và chọn dòng 75" bảo đảm dùng lâu dài luôn, 65" 1 thời gian vẫn nhỏ cho xem, 75" nó ở 1 đẳng cấp khác hẳn.
Vợ không cho mua bác ơi, bề ngang bức tường có hơn 3,5m mà còn cái tủ nữa, nên 65" cũng vừa cho phòng ngủ rồi. :byebye: