alohomora

Reaction score
0
camonngaymoi said:
Ai đã có bằng mà xuất phát từ chưa biết gì về oto thì giúp e khoảng này với.
Giờ thì e chưa biết gì về xe cả mà đăng ký thi thì đậu không mấy thím.
Thấy chi sẻ trên mạng thi bằng C rồi lên bằng dễ hơn và thi thực hành cũng dễ hơn B2, không biết đúng không.
Em dự định thuê innova gần nhà để biết chạy (khoảng 500k/lần) sau đó đăng ký thi như vậy có lãng phí và dễ đậu hơn không. Cảm ơn mọi người.
Không nên nhé, thi trong sa hình khác hoàn toàn đi ngoài đường. Mà cũng không khó lắm đâu, leo lên xe ông thầy chỉ tầm 2, 3h là quen chân quen tay ngay thôi, đừng lo lắng quá.

yeuemdeokinh

Reaction score
0
winnguyen said:
Thấy có chỗ này báo giá trên web 5m2 phí học mà lại ở gần nhà. Liệu có tin tưởng k các thím.
https://daotaolaixeoto.com.vn/khoa-hoc-lai-xe-b2
mình đang học chỗ này đây (thực ra là xong 10b rồi) nhưng vẫn tính học thêm vài buổi lái thực tế ngoài đường và thuê xe chip ở điểm thi. thầy dạy cũng tạm ổn, cũng k đòi hỏi gì nhưng đợt Tết rồi mình vẫn lì xì chút biếu thầy gọi là cảm ơn. tuy nhiên thì bên các đồng chí nhận thu tiền hồ sơ thì k ổn, hay nói chung là tệ. ngay đến các việc hỏi lịch thi cũng k thèm trả lời mình rõ ràng, bjo chỉ biết là t3 thi, hỏi bnh t3 thì k trl tn :canny::canny:

codoc12

Reaction score
0
nswdragon said:
Q5 có chổ nào học gần ko , giúp e phát các bác
cứ cao đẳng nghề QK 7 mà đk bạn, phí với time hơi cao nhưng chả ăn thêm đồng nào đâu

codoc12

Reaction score
0
abcabc120 said:
các bác thi toàn 8, 9, 10tr vậy??
sao e tìm loanh quanh trên web, các trung tâm đều tầm giá 5,5tr-6tr trọn gói nhỉ, gồm cả các chi phí thuê xe, thuê sân, xăng dầu, chè nước công thầy các thứ, mà cam kết giá trọn gói, ko phát sinh thêm, thế hóa ra là cam kết láo à
nó còn chi phí abc xyz, chưa kể cho thầy tiền thầy mới chịu sắp xếp cho học nhé, chứ học phí thi đóng cho bộ đã 4tr5 rồi :v

lightofhv

Reaction score
0
Vẫn câu hỏi Tân Bình, Tân Phú học chỗ nào vậy các thím?

Veneno

Reaction score
0
deptraikbangai said:
Có thím nào học bằng B1 không ? E chuẩn bị đky học ở ĐH PCCC
Nghĩ lại cay, em mới đki 1 thằng nó bảo là thi ở pccc
Cuối cùng nó đki tận chỗ mả mẹ nào ý cay vcl
Trong khi bên pccc sp tận răng :canny:
Ngu quá lại chuyển cả cục trc cho nó :sosad:

thang113456

Reaction score
0
Veneno said:
Em ở Linh Đàm thấy có sân tập ở đấy
Nếu em đki thầy kia thì học ở đâu thím ở pccc hay LD :chaymau:
Hộp em với thím

Gửi từ Samsung SM-G965N bằng vozFApp

daemon1991

Reaction score
0
codoc12 said:
nó còn chi phí abc xyz, chưa kể cho thầy tiền thầy mới chịu sắp xếp cho học nhé, chứ học phí thi đóng cho bộ đã 4tr5 rồi :v
Mình đăng ký học 6tr ko mất thêm đồng nào đây. mời thầy đi xơi thầy còn bận nhậu với các thầy khác éo thèm đi. Học đến khi nào ok mới cho đi thi. Mỗi tội sân tập hơi lởm.