trongcairuicocaixui

Reaction score
0
nswdragon said:
Xin chút ý kiến bên Thành công đi thím , mà sao ai cũng nói bên HG lừa đảo là sao nhỉ
lừa cái gì mà lừa, mình đây học thi có bằng phát một, chắc toàn bọn nghèo rớt không có tiền học nó tung tin bậy bạ.

gâu_

Member
Reaction score
0
nswdragon said:
Xin chút ý kiến bên Thành công đi thím , mà sao ai cũng nói bên HG lừa đảo là sao nhỉ
vote HG nhé, lý do thì tìm lại bài viết của mình trong thread này :pudency:

evolution.ix

Reaction score
0
Thím nào ở Gò vấp inbox e với ạ, em đi đăng ký đợt này luôn ạ

codoc12

Reaction score
0
mới học và thi xong, tổng chi phí gần 10tr, không phải chạy chọt hay đút lót gì cho thầy cô cả, không phải lo chi phí thi lại do không tốt nghiệp ở trường, nói chung chỉ sợ mất điểm dốc cầu, còn lại chạy không được mấy bài khác thì dẹp mẹ đi, lấy bằng về chi cho khổ người khác, khổ túi tiền mình :v

camonngaymoi

Reaction score
1
Ai đã có bằng mà xuất phát từ chưa biết gì về oto thì giúp e khoảng này với.
Giờ thì e chưa biết gì về xe cả mà đăng ký thi thì đậu không mấy thím.
Thấy chi sẻ trên mạng thi bằng C rồi lên bằng dễ hơn và thi thực hành cũng dễ hơn B2, không biết đúng không.
Em dự định thuê innova gần nhà để biết chạy (khoảng 500k/lần) sau đó đăng ký thi như vậy có lãng phí và dễ đậu hơn không. Cảm ơn mọi người.

duongcn13

Reaction score
0
PH007 said:
9tr3 trọn gói, mình đăng ký rồi, tháng 6 thi, có gì chào nhau nhé :sexy:

cơ mà sao nó đẩy mình học thực hành ở Metro Q2 xa thế nhỉ :sosad:
Inbox bác ơi. Mình hỏi tí thông tin đăng ký học chung.

baxd3

Reaction score
0
vubaongoc said:
Như giá mình vừa hỏi bên Sao Bắc Việt thì chưa bao gồm phí lúc thi sát hạch với phí tập xe chip thôi. Cam kết 1 thầy/1 trò/1 xe và 5h chạy sa hình 10h chạy ngoài đường. Tính ra cũng 7-8tr chưa kể phụ phí chống trượt. Bác nào có thầy dạy bên khu Keangnam share mình với :shame:
học ở sân Nam Trung Yên, cần mình share số thầy cho

HangBo95

Reaction score
0
Trước tết em có đăng kí, giá full từ A-Z là 9tr. Lúc đầu được báo là tháng 5 thi, ra tết cái học luôn. Nhưng qua Tết thì lại báo lại là tháng 7 mới thi. Em phải hỏi lại thầy cho chắc xem có thi theo luật cũ không thì thầy đảm bảo vẫn theo luật cũ. Chỗ người quen nên chắc vẫn tin tưởng được nhỉ :adore:

Veneno

Reaction score
0
HangBo95 said:
Trước tết em có đăng kí, giá full từ A-Z là 9tr. Lúc đầu được báo là tháng 5 thi, ra tết cái học luôn. Nhưng qua Tết thì lại báo lại là tháng 7 mới thi. Em phải hỏi lại thầy cho chắc xem có thi theo luật cũ không thì thầy đảm bảo vẫn theo luật cũ. Chỗ người quen nên chắc vẫn tin tưởng được nhỉ :adore:
yên tâm
có đổi thì cũng ko đổi ngày đc đâu nên em nghĩ nếu thi theo chương trình mới thì hồ sơ bắt đầu phải làm sau 1/5 cơ :)

baxd3

Reaction score
0
camonngaymoi said:
Ai đã có bằng mà xuất phát từ chưa biết gì về oto thì giúp e khoảng này với.
Giờ thì e chưa biết gì về xe cả mà đăng ký thi thì đậu không mấy thím.
Thấy chi sẻ trên mạng thi bằng C rồi lên bằng dễ hơn và thi thực hành cũng dễ hơn B2, không biết đúng không.
Em dự định thuê innova gần nhà để biết chạy (khoảng 500k/lần) sau đó đăng ký thi như vậy có lãng phí và dễ đậu hơn không. Cảm ơn mọi người.
không nên bạn nhé, vì thi trong sa hình khác với đi thực tế nhiều bạn đến luôn trung tâm mà thuê xe chíp học luôn mà thi cho nó quen xe với sa hình luôn, có thầy sẽ hướng dẫn, còn không thì đk học thầy ngoài thì an toàn hơn