Minh29108

Reaction score
0
Veneno said:
Kinh nghiệm thì lên youtube xem hướng dẫn thôi :sweat:
Chứ lái xe phải thực hành ms học đc :sweat:
E cũng xem mấy kênh trên yt khá nhiều nhưng thấy vẫn chưa đủ:surrender: với lại e chưa rõ là: mình đăng ký tháng 2, 1/5 áp dụng luật mới. Vậy thì từ bây giờ mình phải học theo luật mới hay vẫn xài luật cũ?:((

Veneno

Reaction score
0
Minh29108 said:
E cũng xem mấy kênh trên yt khá nhiều nhưng thấy vẫn chưa đủ:surrender: với lại e chưa rõ là: mình đăng ký tháng 2, 1/5 áp dụng luật mới. Vậy thì từ bây giờ mình phải học theo luật mới hay vẫn xài luật cũ?:((
Thi trong tháng năm hình như vẫn luật cũ
Bạn hỏi ng làm hồ sơ để đc tư vấn :sweat:

baxd3

Reaction score
0
MyTomChuaCay said:
Bác share thông tin trung tâm đi.
Mình học qua thầy riêng trung tâm thì chỉ là chỗ thi thôi, bạn nào muốn học m giới thiệu nhé, trung tâm thi là đào tạo lái xe Đức Thịnh địa chỉ bên Đông Anh

via vozForums for iPhone

Reaction score
0
có bác nào tư vấn giúp em chỗ học ở Thủ Đức hoặc gần Q6 tốt ko với... Tìm kiếm khổ quá :sosad::sosad::sosad:

064852029

Reaction score
0
Thằng bạn mình đang có khu cầu thi A2 B2 luôn. Bạn nào biết chỗ nào uy tín ở khu vực Bình Thạnh thì giới thiệu giúp mình với ạ. Giờ search google ra cả đống ko biết tin tưởng thằng nào

evolution.ix

Reaction score
0
đợt này e cũng đi thi B2, có thím nào đi thi ở SG ko hộp em với ạ :d, gò vấp, quận 12 đi :d

mr.dinos

Reaction score
0
Bây giờ đăng ký học thì khi thi sau 1/5 thì có phải thi luật mới không nhỉ?

emin3m

Reaction score
0
Hôm qua đi hỏi học giờ tháng 6 thi thì giá vẫn giá cũ. Lệ phí thi 500 mấy đó. Tiền học thì 12tr trọn gói, 18 tiếng thực hành, 1 tiếng tập sa hình, không phát sinh thêm gì. Muốn tập sa hình thêm thì 200k 1 tiếng.