ngatudetu

Reaction score
0
JokerSs said:
Vừa gọi số 1 ông thằng bạn trước học cho. Ổng bảo 7tr. Mình ở Hà Nội, đang tính sang tuần nộp :byebye:
hộp em xin ít thông tin với thím ới ời ơi :byebye:

JokerSs

Reaction score
0
HannahNguyen said:
bác ở khu nào thế, còn slot ko bác
Ông thầy trước thằng bạn nó học. Mình mới gọi điện hỏi qua người ta thôi. Ổng bảo mùng 10 bắt đầu nhận hồ sơ. Khu vực keangnam nha!

quang_acman

Reaction score
0
chuoichien1102 said:
Các thím cho hỏi Hà Nội Hà Đông học ở đâu chi phí tất tần tật như nào ạ, e chưa biết gì về xe. Đang muốn học B2
mình học tại Trung tâm đào tạo lái xe ô tô C500 là môt trung tâm tọa lạc tại Nguyễn Trãi hàng năm đào tạo rất nhiều hoc viên học lái xe ở khu vực Thanh Xuân ,Hà Đông bạn nhé

chedt186

Reaction score
0
JokerSs said:
Ông thầy trước thằng bạn nó học. Mình mới gọi điện hỏi qua người ta thôi. Ổng bảo mùng 10 bắt đầu nhận hồ sơ. Khu vực keangnam nha!
Bác cho em xin ít info học với, em cũng đang định sang tuần học đây

Veneno

Reaction score
0
quang_acman said:
mình học tại Trung tâm đào tạo lái xe ô tô C500 là môt trung tâm tọa lạc tại Nguyễn Trãi hàng năm đào tạo rất nhiều hoc viên học lái xe ở khu vực Thanh Xuân ,Hà Đông bạn nhé
Cách chỗ mình 5km :shame:

Stalol

Reaction score
0
JokerSs said:
Cho mình thông tin vào IB bạn hiền :beauty:

pennyforever

Reaction score
0
mathien02 said:
ở bình dương có chỗ nào học không mấy thím !
Cao đẳng nghề 22, và né cái trung tâm gọi là Á Châu ra nha bác, mình bị cú lừa cực mạnh :surrender::surrender:

Veneno

Reaction score
0
Ae cho hỏi với :chaymau:
Bằng b2 hạn là 10 năm thì 10 năm sau thi lại thì dính cái luật mới nhỉ :canny: lái xe giả lập vs trắc nghiệm tăng câu lên ah :waaaht: