Jokerhero

Reaction score
1
hoangnn90 said:
Vừa thi xong B2 sáng nay ở trường lái Đức Thịnh.

Học phí và hồ sơ 5tr5. Thêm tập xe chip taxi đi lại lên sân tập xe chip lệ phí thi là chưa đến 8tr. Mình học từ tháng 8 năm ngoái. Do học cuối tuần và thầy bận nên nay mới thi.

Hiện tại hồ sơ cực nhiều do sắp triển khai hình thức mới nên là có học cũng chưa chắc kịp thi.

Ai cần thì inbox mình cho sdt. Anh này vui tính nên học cực kì thoải mái. Học phí thì mình ko rõ có tăng ko.

Học ở HN, cụ thể là nam trung yên / sân thành đô dưới Nhổn.

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp
inbox mình số đt với, nhổn thì gần chỗ mình nên đi học tiện

Jokerhero

Reaction score
1
JokerSs said:
Có bác nào có chỗ học ở loanh quanh Cầu Giấy ko. Chỗ e đóng tiền họ mới báo tăng giá từ 7tr lên 10tr. Nếu tính tổng đến khi có bằng thì khoảng 13tr. Nếu ko học thì họ trả lại cọc

via vozForums for iPhone
thím học b2 à?

Jokerhero

Reaction score
1
camonngaymoi said:
Ai đã có bằng mà xuất phát từ chưa biết gì về oto thì giúp e khoảng này với.
Giờ thì e chưa biết gì về xe cả mà đăng ký thi thì đậu không mấy thím.
Thấy chi sẻ trên mạng thi bằng C rồi lên bằng dễ hơn và thi thực hành cũng dễ hơn B2, không biết đúng không.
Em dự định thuê innova gần nhà để biết chạy (khoảng 500k/lần) sau đó đăng ký thi như vậy có lãng phí và dễ đậu hơn không. Cảm ơn mọi người.
tôi cũng đang tính thi bằng C, thím ở Hà Nội thì ta tìm chỗ rồi cùng học đi :)

JokerSs

Reaction score
0
Jokerhero said:
thím học b2 à?
Đúng rồi. Lúc mình đăng ký là 7tr, đặt cọc rồi mà bây giờ họ yêu cầu đóng thêm 3tr nữa là 10tr do số lương hồ sơ quá nhiều. Mình thích thì đóng ko thì trả lại cọc 3,5tr :canny:

namtrai

Reaction score
0
Vừa đi đóng tiền. C 7,5tr lý thuyết và lệ phí thi. Thực hành học nhiêu tính nhiêu, 250k 1 giờ. Dự định khoảng 15h 9 vòng sa hình ~ 5tr nữa.

via vozForums for iPhone

Jokerhero

Reaction score
1
JokerSs said:
Đúng rồi. Lúc mình đăng ký là 7tr, đặt cọc rồi mà bây giờ họ yêu cầu đóng thêm 3tr nữa là 10tr do số lương hồ sơ quá nhiều. Mình thích thì đóng ko thì trả lại cọc 3,5tr :canny:
10tr thì có vẻ ok, chứ 13tr thì giá = lái C rồi :shame:

Jokerhero

Reaction score
1
namtrai said:
Vừa đi đóng tiền. C 7,5tr lý thuyết và lệ phí thi. Thực hành học nhiêu tính nhiêu, 250k 1 giờ. Dự định khoảng 15h 9 vòng sa hình ~ 5tr nữa.

via vozForums for iPhone
mình xin địa chỉ? :shame:

Maxsetting

Member
Reaction score
2
Năm nay trở đi có vẻ căng, hên là có bằng rồi. Ông già đang chuẩn bị thi, có khả năng rớt cao :sosad: