1VozerCoVanHoa

Reaction score
1
hnahn said:
Mới lấy bằng b2 sáng nay.
6tr4 học phí đóng tháng 11.2019
Không tính tiền cơm nước khi đi học thì chỉ thêm tiền xe chíp lần 1 2 tiếng 700k, cho thầy trên sân 80k, tiền xe học đường trường 60k.
Xe chíp lần 2 1 tiếng 350k.
Tiền thì 90k lý thuyết, sa hình 300k, đường trường 60k, in bằng 135k, lúc nhận bằng nó đòi 10k nữa.
Tiền cho thầy tầm 500.
Thêm tiền ăn, nghỉ ks để đi thi ... Hết khoảng 11tr
Ở đâu thế thím ơi

via vozForums for iPhone

1VozerCoVanHoa

Reaction score
1
hoangnn90 said:
Vừa thi xong B2 sáng nay ở trường lái Đức Thịnh.

Học phí và hồ sơ 5tr5. Thêm tập xe chip taxi đi lại lên sân tập xe chip lệ phí thi là chưa đến 8tr. Mình học từ tháng 8 năm ngoái. Do học cuối tuần và thầy bận nên nay mới thi.

Hiện tại hồ sơ cực nhiều do sắp triển khai hình thức mới nên là có học cũng chưa chắc kịp thi.

Ai cần thì inbox mình cho sdt. Anh này vui tính nên học cực kì thoải mái. Học phí thì mình ko rõ có tăng ko.

Học ở HN, cụ thể là nam trung yên / sân thành đô dưới Nhổn.

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp
Ộp ộp em với thím ơi

via vozForums for iPhone

nongdansach

Reaction score
1
Bà chị họ vừa nộp 8tr5 hôm qua. Rủ mình cùng học nhưng có xe đâu mà học. Học thì mượn xe của nhà bà ấy chắc đỡ đc 1 khoản thuê xe thực hành à các thím?

Gửi từ LGE LM-G710N bằng vozFApp

Queen_of_pain

Reaction score
0
nongdansach said:
Bà chị họ vừa nộp 8tr5 hôm qua. Rủ mình cùng học nhưng có xe đâu mà học. Học thì mượn xe của nhà bà ấy chắc đỡ đc 1 khoản thuê xe thực hành à các thím?

Gửi từ LGE LM-G710N bằng vozFApp
học thì có xe của thầy giáo dạy chứ, xe của thầy thì mới có chân côn phanh ở cả hai bên, chứ đi xe nhà ông lỡ ông đạp chân ga đâm vào ngta ai chịu, thầy ngồi 1 bên còn biết đường đạp phanh hộ cho :">

daemon1991

Reaction score
0
winnguyen said:
Sáng mình điện cho thầy này thì bảo học phí 7m và học thực hành thì học buổi nào đóng tiền buổi đó. 250k/buổi. Thực hư như nào thím ?
Cái này mình ko rõ, chắc do đợt này chuẩn bị đổi quy chế nên giá rổ loạn hết cả lên vậy. chứ trc mình đăng ký theo nhóm 4 người còn đc giảm thêm tiền mà.

JokerSs

Reaction score
0
Có bác nào có chỗ học ở loanh quanh Cầu Giấy ko. Chỗ e đóng tiền họ mới báo tăng giá từ 7tr lên 10tr. Nếu tính tổng đến khi có bằng thì khoảng 13tr. Nếu ko học thì họ trả lại cọc

via vozForums for iPhone

camonngaymoi

Reaction score
1
baxd3 said:
không nên bạn nhé, vì thi trong sa hình khác với đi thực tế nhiều bạn đến luôn trung tâm mà thuê xe chíp học luôn mà thi cho nó quen xe với sa hình luôn, có thầy sẽ hướng dẫn, còn không thì đk học thầy ngoài thì an toàn hơn
Cảm ơn thím