Lâu không gặp mấy đứa con gái hồi c3 ngon thế nhở

kizth1234

Reaction score
0
4 năm không gặp trông nó múp máp, ngon quá các bác. Hồi c3 gặp cho mình cũng không thèm ăn mà bây giờ gặp tối về cứ nghĩ đến cảnh doggy nó là tinh trùng lại thượng não. Ôi cặp zú ấy, ôi bờ mông tròn :( ôi c3 của tôi

Reaction score
0
kizth1234 said:
4 năm không gặp trông nó múp máp, ngon quá các bác. Hồi c3 gặp cho mình cũng không thèm ăn mà bây giờ gặp tối về cứ nghĩ đến cảnh doggy nó là tinh trùng lại thượng não. Ôi cặp zú ấy, ôi bờ mông tròn :( ôi c3 của tôi
Tôi chỉ thấy mấy em gái đang học cấp 3 giờ mới là ngon :go:

grannous1

Reaction score
0
kizth1234 said:
đức :beauty:

Ten Ten Ten Ten Ten

Reaction score
0
kizth1234 said:
4.0 rồi :sure:

Heoxinhxinh

Reaction score
0
Thêm 4 năm nữa gặp lại là biết nhau ngay :doubt:, như Heo vừa kỷ niệm 10 năm ra trường cấp III, bồi hồi háo hức về thăm trường lớp cũ
, gặp lại bạn bè mừng mừng tủi tủi các anh em zai vẫn đẹp trai phong độ ngời ngời, gái thì toàn nái xề núc ních cả 1 lũ, đm

h30baby123

Reaction score
1
Thế đéo nào anh bạn thấy mấy bạn gái hồi xưa ngon dc nhỉ, con gái nhanh già, hồi tết dương lịch tôi có gặp lại các bạn nữ hồi lớp 11 1 lần, trong khi các anh con trai nhìn đéo khác gì hồi xưa thì mấy bạn gái nhìn cứ thấy phì nộn và xồ xề 1 kiểu đéo nào đấy dù cũng toàn dân thành phố và nhà khá có điều kiện, mấy bạn gái học chung ở dh tôi nhìn thấy thanh thoát hơn, có lẽ vì không ăn chơi và đua đòi mỹ phẩm bằng.
Còn đàn ông như tôi thì luôn luôn và vĩnh viễn thích các bé 22 đổ lại đến 16, lứa tuổi đẹp nhất của phụ nữ.

Ishihara.satomi

Reaction score
0
Bây giờ thấy mấy bé áo dài cấp 3 nhin xao xuyến lắm , muốn quay lại trường học ngay , toàn vải siêu mỏng :sexy::sexy::sexy:

Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums

phloc2

Reaction score
0
Heoxinhxinh said:
Thêm 4 năm nữa gặp lại là biết nhau ngay :doubt:, như Heo vừa kỷ niệm 10 năm ra trường cấp III, bồi hồi háo hức về thăm trường lớp cũ
, gặp lại bạn bè mừng mừng tủi tủi các anh em zai vẫn đẹp trai phong độ ngời ngời, gái thì toàn nái xề núc ních cả 1 lũ, đm
chuẩn cmnr:gach:

camaraderie

Reaction score
0
ok am phai thanh kiu said:
Tôi chỉ thấy mấy em gái đang học cấp 3 giờ mới là ngon :go:
chính xác, nhìn mấy con c3 ngày trước con thì như thùng phi, con thì như quái vật, đẹp con khỉ :gach: