Lập lại cái Thread bàn về chuyện "Tội Lỗi" vì em mới đọc xong

hieu1510

Reaction score
0
thật sự ai cũng bị ám ảnh và tiếc thương cho Nhím hết, mình lục lại youtube nghe Nhím hát đúng bị tự kỷ mất 3 ngày luôn.
Tôi luôn mong có phép lạ, mong Nhím không chết để bao nhiêu người phải bứt rứt
Nhưng...thực sự nếu cái kết đẹp hơn, Nhím ko mất đi mà cùng sống với ltcd thì cuộc đời Nhím có thực sự an yên không khi cả 2 đi đâu được với cái danh Loạn Luân này, nhất là còn cả ông nội của ltcd và cả họ tộc ngoài kia. Thực sự cảm thấy xót xa cho phận 1 người con gái tài hoa, tốt bụng đó.

khonglamgimacungban

Reaction score
1
shezz1703 said:
Mấy thím thông cảm, cái này là em vào blog vs hack pass của ngta bên lx.
ban đầu là do em hiều kì, muốn soi mói xem xem chuyện này là hư cấu hay thật nên em tìm kiếm rất nhiều. Và... Chuyện này đúng là có thật, xác nhận giọng hát bức thư tình... Trên youtube là của ông H hát trong đám cưới, thu bằng điện thoại. Còn ông h thì em có thể nói sơ qua là dáng thư sinh, có mang kiếng (trong chuyện thì ko đề cập đến cái này, vô tình em chôm đc bên nick lx nên biết).
Nói chung ông này trời cho nhiều thứ mà ko biết hưởng, em buồn cho nhím thôi, giờ bị cái nụ cười thiên thần đó hớp hồn mất rồi :sosad:
Giờ mới được đọc hix , cho em xin ảnh nhím đi thím :sosad:

dungktspd

Reaction score
0
Tiếc cho cả 1 đời người,chỉ vì chút sai lầm mà để lại quá nhiều nỗi đau.Thím nào chưa đọc thì nên đọc.Nhưng em vẫn muốn được nhìn mặt Lan các thím à.

ryajautb

Reaction score
35
Ai đọc rồi tóm tắt coi với, ko có thời gian đọc :(

FutureLight

Reaction score
0
luci312 said:
Ai đọc rồi tóm tắt coi với, ko có thời gian đọc :(
Nhân vật chính trong mác sinh viên giản dị học giỏi hiếp em họ, dâm ô cháu gái ít tuổi. :runrun: Sau đó chuyển sang phong cách lãng tử, lừa em của người yêu làm nô lệ tình dục, chịch cháu gái đang học ĐH, kèm với đó là đua xe, bay lắc, tình 1 đêm, chăn rau không đếm xuể... :band:
Trượt dài trong sa ngã, người yêu bỏ, bị đuổi học, định cương gian cháu gái thì nó phản ứng quyết liệt gây tai nạn, nó chết còn anh chàng thì nằm viện gần 2 năm.:no:
Loằng ngoằng vài chi tiết gia đình sa sút, cuộc sống long đong. Kết thúc thì anh ấy đang làm lại cuộc đời. Người yêu cũ, nô lệ tình dục đều đã lấy chồng, đang nuôi một cháu gái khác trong nhà. :-s

mrdoll

Reaction score
0
nhờ truyện này mà mình biết đến bài forever :))

LuuDiecPhi2006

Reaction score
0
Mới đọc xong, buồn quá các thím ạ :sosad: Quá thương tiếc cho Lan, người con gái xinh đẹp lại ra đi ở độ tuổi còn quá trẻ :sosad: