tieuvu003

Reaction score
0
Vừa đưa e crush về phòng e ý. Say sml ra ko biết gì. Hì huc đun nước pha chanh mat gọi mãi ko dây. Cứ ư ư thôi . Chả nhẽ đi về
Gửi từ cục than bằng vozFApp

KingThor

Reaction score
1
Chán thớt quá, chắc chưa cầm nắm sờ tay gái bao giờ hử

nguoi.giau

Reaction score
0
Lần đau sang chơi thì đừng sỗ sàng quá bạn ơi, mua chừng vài hộp đu rếch tặng em ấy nói là em để dành xài lấy thảo :sexy:
Sent from Samsung SM-G610F using vozFApp

John Henry

Reaction score
0
stonecold166.01 said:
Mang theo trái cây và vài bộ phim tình cảm là chuẩn nhé. Mạnh dạn nắm tay nắm chân vào, gái mồm nó nói không nhưng đầu nó thì éo nghĩ vậy đâu

Tuy nhiên, nhớ thủ sẵn 3 con sâu và 1 chai durex warm để bôi trơn phòng khi khô quá ko đút vào dc. Lần đầu thì nên chọn bao nào dày chút để cho quen, chống chỉ định sagami 0.02 hay okamoto 0.03 nhé, lần đầu mà còn chơi 2 con đó xác định phọt ngay khi đút

Nhớ dạo đầu cho kỹ để nước nôi nhiều chút, đừng ngại vét máng. Lần đầu có thể mùi hơi ghê chút nhưng từ từ sẽ quen, và nghiện đấy
Nói chung xem trên jav sao thì cứ bắt chước y chang vậy, nhớ nhẹ nhàng kẻo e nó đau.
Đi xong về review nhé, ko review tao report chết cụ mày, uổng công tao gõ nãy giờ

Được gửi từ iPad Air 2 - vozForums
Ịt mẹ :)))))
Sent from my iPhone 7 Plus using vozForums

DonGianLaLon

Reaction score
0
stonecold166.01 said:
Mang theo trái cây và vài bộ phim tình cảm là chuẩn nhé. Mạnh dạn nắm tay nắm chân vào, gái mồm nó nói không nhưng đầu nó thì éo nghĩ vậy đâu Ảnh
Tuy nhiên, nhớ thủ sẵn 3 con sâu và 1 chai durex warm để bôi trơn phòng khi khô quá ko đút vào dc. Lần đầu thì nên chọn bao nào dày chút để cho quen, chống chỉ định sagami 0.02 hay okamoto 0.03 nhé, lần đầu mà còn chơi 2 con đó xác định phọt ngay khi đút Ảnh
Nhớ dạo đầu cho kỹ để nước nôi nhiều chút, đừng ngại vét máng. Lần đầu có thể mùi hơi ghê chút nhưng từ từ sẽ quen, và nghiện đấy Ảnh Nói chung xem trên jav sao thì cứ bắt chước y chang vậy, nhớ nhẹ nhàng kẻo e nó đau.
Đi xong về review nhé, ko review tao report chết cụ mày, uổng công tao gõ nãy giờ Ảnh
Được gửi từ iPad Air 2 - vozForums
Cờ lâu :gach:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

nguyentuanvu13

Reaction score
0
Bí quá thì cứ.
- ơ cái nồi phòng em nam châm ko hút à
- ơ em ơi nước nấu nó nóng lên à
- ơ em không mặc sip mà mặc sơ lít à
- ơ em ăn cơm bằng đũa à, anh tưởng em bốc :byebye:
Sent from Samsung SM-N910S using vozFApp

BUMCHIUBUMBUMCHIU

Reaction score
0
mua hoa quả đi bạn mua sữa chua cũng đc nhưng 2 đứa ngồi ăn sữa chua k tc bằng ngồi gọt hoa quả ăn, lần đầu sang thử ngắm nghía mấy cái ổ điện dây điện hay cái gì đó cần bàn tay con trai rồi đề nghị giúp nó. lần đầu thế thôi
Sent from my iPhone using vozForums

tranaquarius

Reaction score
0
mua ít xoài cốc ổi sang mà nhâm nhi với e nó, thêm trà sữa nếu ẻm thích, còn dân chơi thì quất stongbow cho nó máu, mà máu lên thì ..... ah nhớ mang theo con sói không lại làm đám cưới đấy

orihancon

Reaction score
0
mình mua 3 cân ổi,3 lốc sữa chua tặng thêm 1 lốc nữa :))
sang phòng nc định r về nhưng thấy em nấu cơm m xin ăn cùng luôn chạy đi mua thêm con vịt nướng 2 người ăn k hết, em nấu cơm vs canh khoai tây :))
vừa về nhà xong có gọi điện nc nữa k các bác