tinvaoanh

Reaction score
0
stonecold166.01 said:
Đệt mẹ thằng thớt ngu quá, phải gạch cho mày khôn ra mới dc
Mặc dù qua chơi ko làm gì hết nhưng mày vẫn phải mua bia, vì rượu vào lời ra dễ chém hơn, dcm mày gạch cái nữa

Lần sau mà có qua thì mua bia với đồ nhắm, chọn cái nào nhẹ nhẹ như ken ấy, đừng có hỏi ý kiến nó mà phải tự quyết định. Nhậu say chém gió với nó xong rồi thì nút lưỡi hôn môi sờ bóp tí rồi về nha má, đừng có lợi dụng say mà chịch

Ngu nhất là lợi dụng say rồi chịch nếu mày yêu nó, làm vậy là xúc phạm

Cứ từ từ mỗi lúc mỗi mạnh dạn hơn tí, cho đến khi nào cảm thấy chín muồi rồi thì đọc lại post trước của tao

Được gửi từ iPad Air 2 - vozForums
đấy,anh e chung ý tưởng tư vấn cho thế rồi....thằng thớt ngu 1 lần rồi thôi nhé...:gach:

Apple.

Reaction score
0
Về tới rồi thì nhắn tin báo đã về tới :D bước đầu như thế là ok

orihancon

Reaction score
0
:)) vừa về bảo là tý về a gọi cho em nhé em ấy đồng ý rồi có gọi k các bác mà gọi em cũng chả biết nói gì

tinvaoanh

Reaction score
0
orihancon said:
:)) vừa về bảo là tý về a gọi cho em nhé em ấy đồng ý rồi có gọi k các bác mà gọi em cũng chả biết nói gì
gọi làm mie gì,chat qua fb là dc rồi,ông này thủ tục và gà mờ vãi....

còn muốn sến thì thế này...

hnay được gặp e và ăn cơm với em khiến anh có 1 ngày đầu năm rất vui...anh chả ước ao gì nhiều chỉ mong dc làm việc này thêm vài lần nữa...cảm ơn em...chúc e mơ đẹp.....:sogood:

nongdansach

Reaction score
1
orihancon said:
mình mua 3 cân ổi,3 lốc sữa chua tặng thêm 1 lốc nữa :))
sang phòng nc định r về nhưng thấy em nấu cơm m xin ăn cùng luôn chạy đi mua thêm con vịt nướng 2 người ăn k hết, em nấu cơm vs canh khoai tây :))
vừa về nhà xong có gọi điện nc nữa k các bác
Gọi đi, chờ cc nữa à mày. Nhớ là khen nhiệt tình vào. Hoặc nếu chê, thì thật thà vào. Hẹn hôm khác nấu tiếp :gach:
Sent from HTC 10 Ế vợ using vozFApp