Lần đầu gặp gái tốt trên tinder, badoo

nangtienca23

Reaction score
0
RegNickChoVui01 said:
profile xịn xin sđt xin zalo xin cafe thôi thím có bí quyết mịa gì đâu. Àh với ảnh đại diện phải lừa tình 1 chút :gach:
Em chỉ để hình mấy con mòe nhà e mà match lắm phết, ở ngoài đầu trọc râu quai nón cũng hơi tự ti.

via vozForums for iPhone

buianhtuvn

Reaction score
0
JaValor said:
Ở 1 góc nào đó em nó post: lại lừa thêm 1 th trên tinder, badoo :gach:
Ai chăn ai chỉ là vấn đề góc nhìn mà thôi. :beauty:
Còn gái ngoan cỡ nào cũng chỉ phụ thuộc vào việc mình biết đc về gái nhiều cỡ nào thoai.
Ở với nhau vài năm, thân thuộ lắm mới may ra có đc kết luận tương đối gần với thực tế, chứ mới quen vài lần, cìn chưa đi ỉa cùng nhau mà đã xác định ngoan hay ko ngoan... Thớt ngây thơ trong sáng vãi ra ý :beauty:

buianhtuvn

Reaction score
0
RegNickChoVui01 said:
Thế co thím nào đc bị chăn như mình ko

Gửi từ HUAWEI INE-LX2 bằng vozFApp
Mềnh nghĩ là nhiều, nhueng thaefng dân chơi thiệt nó ít khi đi khoe ae gà FA trong voz.

skixanhdo

Reaction score
0
RegNickChoVui01 said:
Lần đầu gặp gái tốt trên tinder, badoo
Xưa h ac cũng biết rồi đó rằng gái trên 2 app này ko chọt cũng tào lao mía lao
Sao mấy tháng chinh chiến thì cũng chiến đc hơn chục em, cũng như mấy ae khác cafe lần đầu lần 2 rồi từ từ ....
Riêng h nay lần đầu tiên em gặp gái tốt trên đây các bác àh, mà còn lại là gái xinh đẹp body gymer :beauty:. Mặt thì tạm 6 điểm body chắc em cho 8. 1m7 60 ký @@ :beauty:
Em thì đi wave em ấy đi tay ga & h nay là lần gặp lần đầu
Em ấy dễ dãi nhưng cũng ko dễ ăn, trước khi đi e đã ib xin e ấy nắm tay ôm eo và đc ẽm đồng ý

Lúc gặp e chịu hok nổi vì ẽm quá xin có làm lố tý xíu thì em làm mặt lườm em rồi tức giận bỏ về & trình bày là a quá lố em ko thích như thế :beauty:
Lúc về em ấy bảo thích mình rồi ôm cứng ngắc ko buông luôn
Đang chạy về thì chị ẽm kêu mua đồ ăn dùm đem về thì em chở đi mau luôn đến lúc trả tiền thì em trả nhưng em ko cho & nhất quyết tự trả, rồi nói là a giàu quá hen, b.trai em ko cần phải quá giàu & quá đẹp trai :gach:
Lúc về thì cũng ko wên ôm nhẹ cái kèm theo cái hẹn mai lên SG xem trận VN - Indo kkkk!
Em thì chả có gì để cho ẽm dụ & lợi dụng rồi, đi wave nhét bóp lần đi chơi vs gái co 7 800k @@. Xấu trai bỏ mịa dc cái tập tạ nên hơi to đen hôi xíu thôi
Mai đi về em sẽ review tap 2 gái tinder cho các bác :gach:
Thím bị chăn là cái chắc. =))) nhưng bị chăn hẳn là hơn nhiều thím khác :gach: