cun

Reaction score
0
Em định thứ 2 tuần sau ra rạp coi MB cho biết. Em chưa đi bao giờ không biết mua vé thế nào. Em có tải app BHD start về không biết book được không hay phải ra rạp mua trực tiếp? Ví dụ phim 8h30 chiếu thì mấy giờ có mặt

Gửi từ Samsung SM-G930F bằng vozFApp

NeviTo

Reaction score
0
cun said:
Em định thứ 2 tuần sau ra rạp coi MB cho biết. Em chưa đi bao giờ không biết mua vé thế nào. Em có tải app BHD start về không biết book được không hay phải ra rạp mua trực tiếp? Ví dụ phim 8h30 chiếu thì mấy giờ có mặt
Ảnh
Bác mua vé onl, nó sẽ gửi mã vé về sdt của bác. Lúc đi xem phim thì bác cầm mã ấy vào quầy vé để đổi lấy vé giấy, để vào được rạp là xong
Gửi từ Xiaomi Note Mate Xs Max bằng vozFApp

cun

Reaction score
0
NeviTo said:
Bác mua vé onl, nó sẽ gửi mã vé về sdt của bác. Lúc đi xem phim thì bác cầm mã ấy vào quầy vé để đổi lấy vé giấy, để vào được rạp là xong
Gửi từ Xiaomi Note Mate Xs Max bằng vozFApp
8h40 chiếu thì mấy giờ vô được thím

Lonesomeguy

Reaction score
0
Ghi vị trí cho có vẻ chuyên nghiệp vậy thôi. Chứ rạp chả bao giờ bán dc 1/4 số vé mỗi suất, nên vào thì chỗ trống ê hề, muốn chọn ngồi đâu thì ngồi.

Sent using vozFApp

Newbie v0z

Reaction score
0
Trên thành phố Hải Dương có rạp nào hay không mấy thím. Chọn vé thì nên chọn vị trí nào xem tốt nhất, chưa xem ở rạp bao giờ

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

lanthu9roiday

Reaction score
0
Chọn F10 nhé, ra rạp trước 45 phút để làm thủ tục check in các thứ. Nếu phim nước ngoài thì nên đến rạp trước 2 tiếng

forest_fire

Reaction score
1
Đến nhà xe sớm hơn giờ chiếu khoàng 10-15p là được. Từ nhà xe lên đến rạp khoảng 5p. Vô đổi vé 2p. Đi đái 3p. Mua bắp nước 3p, xong vô rạp 2p là đúng giờ chiếu. Đừng sợ cập rập do phim thường quảng cáo 10-20p mới chiếu. Nên vô cứ thong thả ngồi nghỉ mệt, ăn bắp, uống nước, nói chuyện, xem quảng cáo rồi họ chiếu thôi.