Làm sao để biết mình có quá xấu trai hay không?

BacVietAK

Reaction score
0
Như tit, có ai cho mình lời khuyên để đánh giá chân thưc ngoại hình bản thân không :sweat: Mình đi ra đường thì thấy hầu hết mọi người mình gặp đều đẹp trai hơn mình :chaymau: thỉnh thoảng cũng được khen đẹp trai, có lần cũng bị chê xấu, nhưng khen thì đa số xã giao còn chê chắc là thật :sogood::shame: Bây giờ mình rất đắn đo, trước khi tán một con bé nào, liệu mặt mình có đủ điều kiện thấp nhất ko :nosebleed: Nhiều khi mình rấ buồn và thấy bất lực cùng cực, chả lẽ bao nhiêu cố gắng đều không thể bù đắp được gương mặt, nhiều lúc nghĩ đến chuyện pttm nhưng phải đối mặt với nhiều phiền toái. Mình cũng hơi kén chọn, tốt nghiệp đi làm đc 1 thời gian rồi nhưng vẫn chưa có mối tình nào, gái công ty thì không ăn nổi, do nhiều lý do trog đó có cả tính cách. Ngoại trừ gương mặt, phần còn lại mình cũng ổn, đang tìm trường để apply du học, mà với tình hình này không biết có tán được gái bản địa ko :pudency:

Được gửi từ iPhone X - vozForums

ngmthanggg

Reaction score
0
Cùng câu hỏi :(((((((((((((((

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 Plus bằng vozFApp

thanhngan

Reaction score
0
Up hình lên đây nhé, đừng ngại rồi mình nhận xét cho ( không troll ):adore:

1minh_chaytron

Reaction score
3
hỏi ké tại sao mình soi gương càng to càng thấy đẹp trai, gương xe thì thấy bình thường, đến khi chụp ảnh= điện thoại chỉ muốn vả chết** thằng trong ảnh là sao??

TM_Sai

Reaction score
0
1minh_chaytron said:
hỏi ké tại sao mình soi gương càng to càng thấy đẹp trai, gương xe thì thấy bình thường, đến khi chụp ảnh= điện thoại chỉ muốn vả chết** thằng trong ảnh là sao??
gương bọn trang trí nhà ở nó làm cảm giác nịnh mắt lắm thím :byebye::byebye: gương xe hay mấy gương rẻ rẻ thì nó kiểu không cho hết mặt, cảm giác từng bộ phận không hoàn mĩ nhưng gương lớn nó cho xem hết nên thấy cân đối hơn, còn chụp bằng đt thì lầ ảnh không thực cộng thêm auto có chỉnh ảnh cho bọn gái sống ảo nên mặt ae không quen chụp dị lắm :chaymau::chaymau:

madson

Reaction score
0
Thì mày cứ tự ám mày đẹp trai đi. Chả lẽ ám thị rằngmày xấu trai. Rồi ám thị con này con kia thích mình cho nó tự tin lên.

Loser-gialai

Reaction score
0
Đẹp ro ăn mặc .để kiểu tóc .
Tui nhiều lúc cũng đc khen đẹp zai vcl soi gương cũng thấy vậy
Tóc vài bữa ko cắt để xù ra + mặc quần áo xộc xệch nhìn bựa vcl

Aya_Brea

Reaction score
0
Có ảnh vứt đây thì mới nhận xét được chứ

game_over_night

Reaction score
0
BacVietAK said:
Thím nhận xét nhanh để em xóa ảnh :pudency: Mặt như em thì bị giới hạn ở mức nào
có nét mờ, mũi to, mặt to, mũi tẹt,
vote chổng ass

huydaika13

Reaction score
1
BacVietAK said:
Thím nhận xét nhanh để em xóa ảnh :pudency: Mặt như em thì bị giới hạn ở mức nào
ảnh 360 độ thế này sao đánh giá đc, nó cà mịn da mặt rồi. nhìn cũng đc đó, 4/10 điểm