I'mThor

Reaction score
0
Mấy con này nhìn ngoài đời khiếp bỏ mẹ. Tôi từng gặp 3 con như vậy trong bar rồi, đm lúc đó đèn mờ mờ ảo ảo con nào nhìn cũng như tiên giáng trần. Tới lúc ra hotel bật đèn sáng tưng thì như manocanh, cái mặt nhựa nhựa ghê bỏ mẹ. Nhưng lỡ chẳng lẽ đuổi về nên làm đại với lại lúc đó cũng say rồi.

pcq

Reaction score
0
từ cmt t trở lên trên hứa luôn

10 th hết 9 thằng chưa có bồ, hoặc có bồ xấu như lol

tamart

Reaction score
0
I'mThor said:
Mấy con này nhìn ngoài đời khiếp bỏ mẹ. Tôi từng gặp 3 con như vậy trong bar rồi, đm lúc đó đèn mờ mờ ảo ảo con nào nhìn cũng như tiên giáng trần. Tới lúc ra hotel bật đèn sáng tưng thì như manocanh, cái mặt nhựa nhựa ghê bỏ mẹ. Nhưng lỡ chẳng lẽ đuổi về nên làm đại với lại lúc đó cũng say rồi.
thor bê thì cứ nói
say à

mr_skennedy

Reaction score
0
Có con Eto tầm tỏi rưỡi đưa đón các . Có quà vài tr --> vài chục tùy . Ăn uống mỗi bữa tầm 2-3 củ . Đi bar chơi + Đi dulich Chủ yếu là phông bạt các ô phải to chứ chi phí thì cũng k phải siêu tốn lắm đâu . Tầm 5-70tr là chén đc các e ý mấy bữa rồi ( mà các e đi ăn đi chơi thì các ô cũng hưởng 1 nửa rồi , có mất đi đâu đâu )

Gửi từ Xiaomi Mi MIX 2 bằng vozFApp

boylklk9515

Reaction score
0
:surrender: từng thấy mấy con trên fb kiểu ntn + gặp ngoài đời nhìn khác xa vcc được cái hàng họ to sẵn, không làm gì nhưng vẫn đi chơi ăn buffet sang choảnh đều đều :surrender:

admconchovoz

Reaction score
1
:chaymau:
Hon_Shit_Vien_Dong said:
Mấy bác trên có ăn được em nào cỡ này chưa mà mạnh miệng chê vậy :surrender:
Em thì chưa từng, nhìn vẫn thèm. Vẫn luôn mơ 1 ngày chén no nê.... :sosad::sosad:
P/s: Nếu bóc bánh trả tiền thì em này cỡ nhiêu mấy bác? Em dành dụm lại...:sweat:
Ko hiểu sao face lại theo dõi con này.thề mình ko hiểu nhà nó gia thế giày có hay đi khách dc bố nuôi bao hay sao ấy,chả thấy làm ăn công việc gì bay máy bay toàn hạng thương gia đi nhà hàng các thứ các kiểu.ko thấy làm gì cả đi chơi quanh năm suốt tháng.

trumq11

Reaction score
0
admconchovoz said:
:chaymau:

Ko hiểu sao face lại theo dõi con này.thề mình ko hiểu nhà nó gia thế giày có hay đi khách dc bố nuôi bao hay sao ấy,chả thấy làm ăn công việc gì bay máy bay toàn hạng thương gia đi nhà hàng các thứ các kiểu.ko thấy làm gì cả đi chơi quanh năm suốt tháng.
chuẩn, mình cũng thắc mắc, thấy đi chơi suốt mà toàn đi hạng thương gia, checkin sang chảnh, ở vinhomes thì phải :chaymau:

pcq

Reaction score
0
trumq11 said:
chuẩn, mình cũng thắc mắc, thấy đi chơi suốt mà toàn đi hạng thương gia, checkin sang chảnh, ở vinhomes thì phải :chaymau:
Vinhome có gì đâu sang chảnh :(

trumq11

Reaction score
0
pcq said:
Vinhome có gì đâu sang chảnh :(
mình chỉ bảo ở vinhomes chứ có bảo ở vinhomes sang chảnh đâu :surrender: