BackThen

Reaction score
0
Kiều_Trang said:
Ae cho hỏi làm CCCD có được đưa ảnh mình tự chụp k nhỉ hay ra đấy chụp sống lun :D
Ra đấy chụp nhé mike fence.

JustSimple

Reaction score
3
Tôi từ hồi lên TV thông báo hai ngày sau chạy đi đổi. Cuối cùng nhận lại cái cmnd kiểu cũ :sweat:

banhcanhcaloc

Reaction score
1
congtuocmat89 said:
Trước e đi làm hộ khẩu cho con gặp 1 cụ cũng 8x tuổi cụ bảo giấy tờ chỉ có năm sinh, ko có ngày sinh. Bên quận nó hướng dẫn cụ đi làm lại luôn. Ông thớt ở đâu mà gặp đúng quân bất nhân thế.

via vozForums for iPhone
Vấn đề là thớt ko nói rõ thiếu giấy gì dễ mà an 5 củ quá. Chấp nhạn chung chi làm lụi, làm nhanh thì còn lên đây mở topic cho đám trẻ khẩu nghiêph đầu năm. Vd ông thớt mất giấy khai sinh phải về quê xin trích lục rồi đơi 2 bên phường xa gửi công văn xác nhận các kiẻu, rồi thăng tư pháp chắc chắn ko thể kiếm lại giấy tờ của 1 ông già 90 t. Tốn tiền đi lại, mất thời gian đi lai. Ông 3 mình sai nơi sinh thôi mà tui nó bắt về quê kiếm giấy còn không ra. Nếu làm theo quy trình chắc chắn không thể xong. Ơ quê báo không kiếm ra đề nghi nơi ở báo cấp lại. Thế mới thấy dễ ăn 5 củ quá

thang2max-nuce

Reaction score
0
banhcanhcaloc said:
Bét nhất là thiếu giấy khai sinh, giấy khai sinh ko có ngày sinh, ko trích lục được giây khai sinh và có thẻ thể là thiếu 1 số giấy tờ khác. Thiếu thì ko làm đươc nên gơi ý đút lót hoặc làm nhanh. Giờ lên voz chửi thôi
Bác trong nghề hả. Giờ thiếu gsk chưa hộ khẩu không phải ở tp lớn thì hết khoảng nhiêu cái cccd bác ơi :beauty::beauty::beauty::beauty::beauty:

t_style_9x

Reaction score
0
Ngta có hành để moi móc thì cũng biết kiểu và biết chừng mực để còn làm những lần sau, chả có đứa nào ngu đòi lên 5m để bị bóc phốt, e nghĩ bác nên xem xem bà chị

Lê Vĩnh

Reaction score
1
Nhìn thằng này hành văn thiếu đầu thiếu đuôi đăng bài xong bổ xung từa lưa là hiểu nhà nó sao rồi, chắc di truyền? Vì cán bộ họ không có ác thế, họ chỉ thịt đám dốt thôi, cho bọn nó sợ mà khôn lên, xh theo đó mà phát triển. Nói chung là lỗi thằng thớt, lỗi chị nó, lỗi cả ông.. à mà thôi.

Toujou Aya

Reaction score
0
NĂm 2020 mới thay đổi cơ chế và cách làm cũng mon men đi làm cccd, nó hành cho sml đủ giấy tờ rồi đến thì văn vở 1 ông không có thông tin công dân trên thông tin điện tử, mình hỏi là tại sao cả nhà e có riêng 1 ông nằm trong sổ hộ khẩu lại không có mà ông náy mới làm thẻ năm 2019 mới tinh mình có cầm đi giấy tờ của cả nhà vì bọn này biêt bọn này hành. Con ml tiếp dân nó nói thế và trả lời tình bơ là đéo b vì sao không có, mình quay clip bắt nó xác nhận ông này đéo có trong cơ sở dữ liệu của chúng nó ... ra tết chờ làm tiếp mình k thieus tiền nhưng ghét kiểu đì đọt gây khó khăn cho nhân dân.

underking1

Reaction score
1
phuc_tho1 said:
ủa phường h làm cccd lun ah, tưởng ca quận hay catp mới đủ quyền cấp chứ
kỳ làm bên catp free, sau này đọc báo thấy có thu phí
50k tiền cái thẻ

Gửi từ LGE LM-G710N bằng vozFApp

comeback.king3

Reaction score
0
Yuna.BDH.TB said: