[LẠI HAM RẺ]Sapphire rx 580 nitro+ 4gb trâu

ghostongame

Reaction score
0
lenanghai said:
Bác thay sang vỏ gì thế
Mình thay cái vỏ Golden Field G1B
CÙi mía vãi mà lắp dc có 5 quạt pv chỗ mình toàn vỏ đắt có mỗi con này tầm tiền

ngotiendat

Reaction score
0
dellusa said:
Rx580 thì case thành cái máy sấy được - 73oC mà cả cái case như cái lò
cũng rx 580 đây, xfx nhé, mà phòng riêng ~25m2, có thông gió đầy đủ hẳn hoi, thời điểm này ở Hà Nội, đóng hết cửa chỉ để cửa thông gió mà cảm giác cả phòng nóng hơn hẳn bên ngoài, mở cửa ra gió lùa vào mát lạnh phê thôi rồi.

temp vga chỉ 50*, chứng tỏ combo tản nhiệt tự chế cho con vga làm việc rất tốt, xả hết cả hơi nóng từ con vga ra phòng :D:sogood::sogood:

Tear in Rain

Reaction score
0
Tình hình là dạo này em hay bị màn hình xanh quá các bác ạ, lên mã toàn BBCode 50,.... nói chung toàn lỗi card vga. Xong lúc khởi động lại thấy AMD nó báo Wattman restore default. Mà rõ ràng e up lại BIOS gốc rồi, ko đụng chạm gì Wattman cả mà nó vẫn sida lòi. Không lẽ cái Trixx nó tự chỉnh điện, từ ngày chuyển MSI AB sang Trixx thấy sida hẳn

sang_it8x

Reaction score
0
tầm 2.5 củ nên lấy power color quỷ đỏ 8gb (bảo hành 1 năm) hay asus 580 strix 4gb các thím (còn bảo hành 2 năm) ...thanks các thím

kisirong2501

Reaction score
0
sang_it8x said:
tầm 2.5 củ nên lấy power color quỷ đỏ 8gb (bảo hành 1 năm) hay asus 580 strix 4gb các thím (còn bảo hành 2 năm) ...thanks các thím
SP Nitro 8GB cho mát mẻ bạn ơi :)) Cơ mà giờ giá tăng so với 3-4 tháng trước.

sang_it8x

Reaction score
0
kisirong2501 said:
SP Nitro 8GB cho mát mẻ bạn ơi :)) Cơ mà giờ giá tăng so với 3-4 tháng trước.
mua ở đâu bác..shopee hả thím :beauty::beauty: thấy 2 con kia review cũng ok mà..

kisirong2501

Reaction score
0
sang_it8x said:
mua ở đâu bác..shopee hả thím :beauty::beauty: thấy 2 con kia review cũng ok mà..
Nitro là mát nhất rồi khỏi lăn tăn nhé.
Full load <=65 độ thôi, quạt 50%.

Trước mình mua của mấy chế ngoài Hà Nội đó. Hay đăng trên fb. Giờ tầm 2tr8 thì phải.

sang_it8x

Reaction score
0
kisirong2501 said:

Trước mình mua của mấy chế ngoài Hà Nội đó. Hay đăng trên fb. Giờ tầm 2tr8 thì phải.
cám ơn thím :adore: . khổ nỗi mình thích thiết kế xôi thịt của hãng power color :beauty: . ko bít bác nào ở tphcm có hàng ngon để cho mình 1 em với, đang cần tìm (rx570 hoặc 580)

sang_it8x

Reaction score
0
kisirong2501 said:

cám ơn thím :adore: . khổ nỗi mình thích thiết kế xôi thịt của hãng power color :beauty: . ko bít bác nào ở tphcm có hàng ngon để cho mình 1 em với, đang cần tìm (rx570 hoặc 580)