[LẠI HAM RẺ]Sapphire rx 580 nitro+ 4gb trâu

dude_nude

Reaction score
0
Power color rx 580 4gb 1450k. Bạo hành 6/2020 liệu ổn ko. Mình đang thích 570 gaming x mà bên bán hết, tư vấn con này

vitaminb5pro

Reaction score
0
Một cô gái có việc đột xuất phải đi qua nghĩa địa lúc nửa đêm. Cô nín thở, tim đập thình thịch, cảm giác như có người đang rảo bước phía sau để vồ lấy mình. Chợt cô nhìn thấy ở phía trước một người đàn ông cao lớn đang thong thả bước như cố ý chờ. Mừng quá, cô vượt lên ngang anh ta và nói:

- Anh gì ơi cho em đi cùng với, em đang sợ quá! Chắc là anh chả sợ ma đâu nhỉ?

- Người đàn ông từ từ quay mặt sang, nhìn cô bằng hai hốc mắt trống hoác, liếm môi và nói: Hồi còn sống, tôi cũng sợ ma như cô.

SuChick

Reaction score
0
Mới từ đội xanh qua đội đỏ, 1tr7 cho con này. Ngoại hình sạch đẹp (mình cảm giác nếu đóng hộp chả khác new mấy). Mà mình hơi gà nên có ít ảnh các bác thẩm hộ mình con này cần lưu ý gì không?

Destiny1211

Reaction score
0
SuChick said:
Mới từ đội xanh qua đội đỏ, 1tr7 cho con này. Ngoại hình sạch đẹp (mình cảm giác nếu đóng hộp chả khác new mấy). Mà mình hơi gà nên có ít ảnh các bác thẩm hộ mình con này cần lưu ý gì không?

Ngon rồi bác :adore:

dradamsmith

Reaction score
0
Mới chết 1 em saphire nitro 4gb, chạy crossfire tự dưng đứt. Ko nhận card nữa

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

langkhach02

Reaction score
0
SuChick said:

Up lại bios đi bác

langkhach02

Reaction score
0
SuChick said:

Up lại bios đi bác