[LẠI HAM RẺ]Sapphire rx 580 nitro+ 4gb trâu

T 90

Reaction score
0
Mềnh vừa nhận con SP Pulse RX 580 8g từ thns. Ko đc fullbox :sweat: Có nên đổi trả ko mấy thím :sosad:

Nhân tiện hỏi luôn mấy thím là McTech có check bh online :adore: Thấy tem cũng ok mà ko biết thns có tháo ra dán lại ko :pudency:

Cuối cùng là con này có 2 bios thì vị trí nào là default vậy mấy thím :surrender:

quynhmayngoc

Reaction score
0
nó ko có full box đâu @@, mua lần đầu là còn tem mctech chứ có sự cố lên nó dán cái tem của nó (tháo hẳn tem mctech ra luôn) mình mua trong vòng 1 ngày ship còn bị lên nó bảo thôi em đổi anh cái mới mà dán tem của nó chứ ko chịu giao cái có tem mctecm (cái nào còn tem đó chắc để giao lần đầu tiên cho gà)

Blood&Rose

Reaction score
0
Con này lắm ông xúc giống mình nhỉ, chắc ham cái BH đến 7/2021 mà ko biết có đc bảo hành ko, hay Mctech nó lại bảo trâu chỉ BH 3th thì ....
Bác lắp vào test furmark với game up lên cho ae mua cùng chuồng xem đi

quynhmayngoc said:
nó ko có full box đâu @@, mua lần đầu là còn tem mctech chứ có sự cố lên nó dán cái tem của nó (tháo hẳn tem mctech ra luôn) mình mua trong vòng 1 ngày ship còn bị lên nó bảo thôi em đổi anh cái mới mà dán tem của nó chứ ko chịu giao cái có tem mctecm (cái nào còn tem đó chắc để giao lần đầu tiên cho gà)
Ủa, con của mình fullbox mà, có cả sách hướng dẫn và CD driver luôn

quynhmayngoc

Reaction score
0
Blood&Rose said:
Con này lắm ông xúc giống mình nhỉ, chắc ham cái BH đến 7/2021 mà ko biết có đc bảo hành ko, hay Mctech nó lại bảo trâu chỉ BH 3th thì ....
Bác lắp vào test furmark với game up lên cho ae mua cùng chuồng xem đi

Ủa, con của mình fullbox mà, có cả sách hướng dẫn và CD driver luôn
vậy là thím hên luôn rồi mình đặt trên web nó , nó ship ngày đầu tiên bị lỗi ko box ko đĩa driver gì ráo, xách lên thì nó đưa lại con khác chỉ dán tem bh dù bị lỗi trong 1 ngày (ko tem mctech ko tem lúc xuất kho luôn mà chỉ có tem bh)

macmillan

Reaction score
1
T 90 said:
Mềnh vừa nhận con SP Pulse RX 580 8g từ thns. Ko đc fullbox :sweat: Có nên đổi trả ko mấy thím :sosad:

Nhân tiện hỏi luôn mấy thím là McTech có check bh online :adore: Thấy tem cũng ok mà ko biết thns có tháo ra dán lại ko :pudency:

Cuối cùng là con này có 2 bios thì vị trí nào là default vậy mấy thím :surrender:
Vị trí nào cũng được, bios đúng là được
Được gửi từ M21 suppressed - vozForums

T 90

Reaction score
0
macmillan said:
Vị trí nào cũng được, bios đúng là được

Được gửi từ M21 suppressed - vozForums
Làm sao biết bios đúng hay sai thím :pudency:

vanhieu89

Member
Reaction score
0
tidusend said:
Mấy con trâu cày thấy toàn ram Micron nhỉ.
Đúng là đợt này thấy toàn micron, chứ đợt xả tầm tháng trước toàn elpida (may được hynix).

Samsung chủ trại chắc xả cuối cùng :beauty:

yugiohhh

Reaction score
0
Pulse 8GB TNHS về rồi các thím à. Vừa mới về quê lên mai test. Fullbox thiếu xốp về lắc lắc thấy card chạy đi chạy lại :stick:

Bị cong plate 1 tí nắn lại bằng kềm rồi :shame:

Sent from . using vozFApp