Lái grab một tháng được bao nhiêu

Banhcanhcadam312

Reaction score
0
Có clip chạy điểm grap đó mở mà coi , từ 6h sáng tới 11h đêm trừ ăn uống dư 1tr.

hayuki

Reaction score
1
Chắc cũng chục tr đổ lên, ngon đó chứ :doubt:

Diamond1414

Reaction score
0
buibui said:
Mình có người bạn đang định mua xe trả góp lái grab. Một tháng phải trả 1.5tr nhờ anh em tư vấn giúp mình nhé
1,5 triệu / tháng thoải mái nhé

buibui

Reaction score
0
Mong ae tư vấn mình đang lăn tăn mua xe cũ hay mua xe mới xe cũ tầm 10tr còn xe mới tầm 25tr nhưng trả trc 8tr còn lại trả góp

bachden1

Reaction score
1
Chạy cả ngày thì hãy chạy, chứ chạy tranh thủ vài tiếng thì chả bỏ. Đợt trước mình chạy grab xong có 1 anh quên giấy tờ ở móc xe mình, trả lại cho ảnh thì được ảnh boa 5 lít, thơm bơ vãi

DreadLord

Reaction score
0
Xe cũ như nào thì anh em trên đây có thẩm định đc đâu mà bác hỏi khó thế :D

kpvnzz

Reaction score
0
Em ngày trước thường xuyên đi goviet và grab. Giá chạy đêm khuya và sáng sớm giá thường rất cáo so với ban ngày. E còn hay nói chuyện với người chạy. Thấy govieter chửi, so sánh với grab. Nhiều ng cũng nói ng nào cày chăm thì đc 700k 1 ngày nhưng chạy từ 7h sáng đến 10h đêm. Nếu ai có sức khỏe, chưa có ng yêu làm đêm thì cũng ổn phết.
Nhưng e thấy làm bảo vệ ổn ra phết đấy. 1 tháng cố định tầm 10 củ. Mỗi tội đéo đc đi chơi gì thôi. Buồn lắm. Nếu hên hên gặp nhà nào hên có hàng xóm, người trên nhà xuống chơi thì đỡ hơn nhiều.

Gửi từ Xiaomi MI 8 Pro bằng vozFApp

tungthieuza

Reaction score
3
dần dần grab làm cho thanh niên vn thui chột hết khả năng, ko còn chí tiến thủ
chưa kiếm đc việc thì ắt sẽ chạy grab, chạy 1 time thì việc phụ thành việc chính luôn