Lại bị lừa :( thời buổi mua card khó khăn

DreadLord

Reaction score
0
Dkm quốc tính, biết mua phải hàng lỗi vẫn bán, miễn sao đẩy được cục cứt qua cho người khác là thấy hả hê lắm, cho là mình khôn.
Lũ cặn bã!

DreadLord

Reaction score
0
tuan2sky_baned said:
Cách đây hơn chục ngày cũng xúc lại 1 con saphire rx580 sp của 1 bác.
Giá 4m5, thấy hơi cao nhưng vì bảo hành ở mctech dài ngoại hình card ngon lành ng bán mang đến tận nơi cho test thế là tặc lưỡi cho qua. Test furmark hơn 7p nha.
Thế quái nào dùng được đúng 1 hôm là bị hiện tượng y như thớt, chốc chốc lại sập màn, khởi động lại thì hết.
Tại game nó stress VRAM nữa bác ạ. Mua card 2nd thì furmark phải chơi game nặng mấy tiếng nữa mới tạm an tâm.

jupiter128

Reaction score
0
tuan2sky_baned said:
Cách đây hơn chục ngày cũng xúc lại 1 con saphire rx580 sp của 1 bác.
Giá 4m5, thấy hơi cao nhưng vì bảo hành ở mctech dài ngoại hình card ngon lành ng bán mang đến tận nơi cho test thế là tặc lưỡi cho qua. Test furmark hơn 7p nha.
Thế quái nào dùng được đúng 1 hôm là bị hiện tượng y như thớt, chốc chốc lại sập màn, khởi động lại thì hết.
Cố quá, về sau có khi đc 10p đã sập, rác hình luôn.
Hỏi lại ng bán thì mới biết là card cũng qua tay dăm ba người rồi, mà cam đoan là ông ấy đang dùng bt, bán lên đời. Thôi đành.
Hôm mùng 1 tháng này mang qua mctech bảo hành, ơn giời kỹ thuật check tầm 5' nhận bảo hành luôn. Đến h vẫn đang chờ ngày lấy.
Hi vọng bên mctech làm ăn tử tế, ko như mấy thằng pp quần què khác.
Mình bán con 1060 fullbox, bao furmark 10' team dưới 68, bao test cả tháng. Bà con xúm vào trả giá, chê mắc hơn chỗ này chỗ kia này nọ, rủ nhau đi mua trâu cho rẻ xong giờ rủ nhau post topic kêu :surrender:

tuan2sky_baned

Reaction score
0
DreadLord said:
Tại game nó stress VRAM nữa bác ạ. Mua card 2nd thì furmark phải chơi game nặng mấy tiếng nữa mới tạm an tâm.
Em cũng không có kinh nghiệm, lần đầu mua vga 2nd.
Cơ mà test game tầm mấy tiếng thì có vẻ căng nhể, sợ seller nó lấy chổi hốt mình ko thím :shame:

tuan2sky_baned

Reaction score
0
jupiter128 said:
Mình bán con 1060 fullbox, bao furmark 10' team dưới 68, bao test cả tháng. Bà con xúm vào trả giá, chê mắc hơn chỗ này chỗ kia này nọ, rủ nhau đi mua trâu cho rẻ xong giờ rủ nhau post topic kêu :surrender:
PR trá hình à :gach::gach::gach:

vanphuocmd

Reaction score
0
cái tem ngôi sao ghi mã lỗi kìa.
card này đã từng bảo hành và là card trâu nhé.

kyboysvn

Reaction score
1
DreadLord said:
Dkm quốc tính, biết mua phải hàng lỗi vẫn bán, miễn sao đẩy được cục cứt qua cho người khác là thấy hả hê lắm, cho là mình khôn.
Lũ cặn bã!
Ông bớt sân si khi chưa hiểu chuyện. Mới check bảo hành hqa thì zotac báo là hết bảo hành. Tôi đăng bán là lúc chưa biết nó nv.
Gửi từ Sony E6853 bằng vozFApp

macmillan

Reaction score
1
Klq nhưng cho hỏi là hình như cái rx470 này có gì đó không đúng

Được gửi từ M21 suppressed - vozForums

romeojr

Reaction score
0
kyboysvn said:
Ông bớt sân si khi chưa hiểu chuyện. Mới check bảo hành hqa thì zotac báo là hết bảo hành. Tôi đăng bán là lúc chưa biết nó nv.
Gửi từ Sony E6853 bằng vozFApp
Nhưng giá 7m5 thì ảo lòi ra ông ạ, con này kể cả BH dài thì giá tầm đít 4, đầu 5 là hết phim, đã zotac lại còn mini thì chả ai ham cả :)
Còn nếu hbh thì thợ đang xả 3m5, con này còn có thành tích đi bảo hành, sợ chả được :)
Sent from Xiaomi Redmi 5 Plus using vozFApp