BOT

Administrator
Reaction score
2
Biết săn sale đặt trực tiếp bên nước ngoài về thì tầm 1-2 củ vẫn có nhé.

BOT

Administrator
Reaction score
2
dhs mình mặc áo này thấy nóng vl, lacoste hay polo ráp lôren auth cũng nóng, uniqlo cũng nóng, mặc buổi trưa đi ăn thôi là hôi nách chết mẹ luôn

BOT

Administrator
Reaction score
2
có mấy con áo mà cổ áo toàn bị mềm quá, không giữ được form

BOT

Administrator
Reaction score
2
Mr.D56 said:
september7th
T từng mua zara, uniqlo bên thái, HM gần cả củ 1 cái ao nhưng thấy chất liệu với form áo cũng bt. T là người ko vung tiền nhiều vào quần áo nên giá hợp lý là xúc chứ ko qtrog lắm thương hiệu.:byebye:
mới search thử thì thằng september 7th ngoài Hà Nội https://www.facebook.com/September700, công nhận mẫu áo nó đơn giản mà đẹp.
Nhớ là thím ở Sài Gòn chứ nhỉ, vậy là thím mua online rồi ship về hả ?
Cở người thím thì ngực, tay mà size áo bao nhiêu vậy ?

giampaolo9999

Reaction score
0
thichxaiwax said:
Em giờ vợ con đùm đề, nhiều dự định trong 2020 quá nên nhát tay quá bác ạ. Em mua 4 cái Uniqlo có 2tr, trong khi 1 cái lacoste mẫu bèo nhất đã 2tr2 :sweat:

via vozForums for iPhone
Lacoste

xách dép cho nike golf tiger wood

mà tôi thick chất sport ,,, polyeste hơn

cotton giặt 01 thời gian là mặt vải bạc đi ngay

hell1989

Reaction score
0
các ông thấy nó men vì mấy ảnh mẫu toàn best body rồi, nhìn mặc cái gì chả men. về độ men chả cái gì qua được sơ mi với vest đâu, đơn giản cái thằng mẫu đẹp thì mặc cái gì cũng đẹp.

polo có cổ trong tủ nên có 3-4 cái, cũng ko cần hơn, trừ khi dư dả thì ko nói, thỉnh thoảng mặc với jean hay kaki rất dễ, đi giày gì cũng được, dép cũng chả sao, đồ bọn tây may kiểu méo gì lên dáng lúc nào cũng đẹp hơn mấy hàng VN.

khoaslim

Reaction score
0
Người đẹp mặc cái gì cũng đẹp, mình thích áo lacoste vkl mà hôm trước vào thử nhìn ko thể ngửi đc. Đành mua cái áo sơ mi của nó mặc tạm.

Nikaidoh1123

Reaction score
0
Lên website của nó xem thì đồ đẹp quá trời, vào cửa hàng ở VN không có mấy mẫu thích