Là đàn ông, phải trang bị 1 máy cạo râu bên mình

WENBIE

Reaction score
4
SUPERBOY.DC said:
Con này hang fake nhé. Bọn Agiadep chuyên bán hàng fake
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
dhln said:
Em cũng nghi nghi, hic.
Sent using vozFApp
M mua xài đc 1 năm rồi nè. Máy khỏe lưỡi sắc, pin đc cả tháng
Kháng nước full,bơi lội,xài đc với bọt cạo râu
M mua rồi nên mới tư vấn ae chứ k seeder
Còn hàng fake thì k rõ chứ con này bên Aliexpress cũng có bán,giá tương đương
Gửi từ Grab Phone bằng vozFApp

luckily1702

Reaction score
0

Nhà mình thì đang dùng 2 loại này của Phillips, 1 cái cạo râu, 1 cái tỉa lông mũi :gach:. Ban đầu cạo máy thấy k quen, mà sau thấy cực tiện lợi luôn. :D Chuẩn bị đi tiệc hay đi chơi bật máy cà cà tí là xong.

Mà mấy đồ liên quan tới sức khỏe, ít ra nhiều ngừoi cũng nên tham khảo giá của hàng chính hãng (tại trang web gốc). Chứ lên mấy trang tmđt VN cứ thấy giá rẻ rồi ào ào vô mua. Có bệnh tật hay vấn đề gì thì sau này mới bị, mà dùng đồ đểu rồi thì đâu trách cứ được gì :sweat:.

binhmap

Reaction score
0
luckily1702 said:
Nhà mình thì đang dùng 2 loại này của Phillips, 1 cái cạo râu, 1 cái tỉa lông mũi :gach:. Ban đầu cạo máy thấy k quen, mà sau thấy cực tiện lợi luôn. :D Chuẩn bị đi tiệc hay đi chơi bật máy cà cà tí là xong.

Mà mấy đồ liên quan tới sức khỏe, ít ra nhiều ngừoi cũng nên tham khảo giá của hàng chính hãng (tại trang web gốc). Chứ lên mấy trang tmđt VN cứ thấy giá rẻ rồi ào ào vô mua. Có bệnh tật hay vấn đề gì thì sau này mới bị, mà dùng đồ đểu rồi thì đâu trách cứ được gì :sweat:.
ko hiểu sao cái máy tỉa lông mũi, mình dùng mãi mà ko ưng dc, cắt kéo vẫn thấy sướng hơn ( phải có gương) khi nào đi công máy bay ko mang kéo dc thì cầm máy tỉa lông thôi.
Sợ mấy ông lông mũi dài nhìn ghê vãi

Hoangkh'

Reaction score
0
Mua máy trên tiki rồi sau này thay lưỡi biết mua ở đâu, tiki ko thấy bán lưỡi philips

comeback.king3

Reaction score
0
Mình dùng cái keimei, gần năm mới phải sạc pin 1 lần, cơ bản mình lười cạo râu, 1 tuần hoặc chục ngày mới cạo

luckily1702

Reaction score
0
binhmap said:
ko hiểu sao cái máy tỉa lông mũi, mình dùng mãi mà ko ưng dc, cắt kéo vẫn thấy sướng hơn ( phải có gương) khi nào đi công máy bay ko mang kéo dc thì cầm máy tỉa lông thôi.
Sợ mấy ông lông mũi dài nhìn ghê vãi
Hehe tại bản thân em dùng kéo cắt thì đợt sau nó ra nhanh mà còn cứng hơn lúc trước :sweat::sweat::sweat:. Nên thấy tỉa thì nó đỡ hơn. Cái này cũng chưa biết có đúng là do dùng kéo hay không nữa. :gach:

poloniex

Reaction score
0
Đang xài cái keimei có 200 mấy cũng ổn. Cạo thì nhấp nhập ịn vào mặt trước chứ đừng có miết liền. Mà cạo khô thấy có khi còn sạch hơn cạo nước, do râu nó cứng chỉa ra cắt là đứt, chứ để ướt sợi râu nó nằm xuống với trơn thì lưỡi dao khó ăn râu hơn.

Hoangkh'

Reaction score
0
crespo said:
em tính mua cái này về cạo,các bác nào dùng rồi cho em ít nhận xét ạ
Con này có review bên Tinhte này, vào youtube xem thử coi, thấy nói ko ngon lắm, nhưng tiện mà rẻ.