[Kỳ lạ] Sáng dậy có vết cào trên người

cuongdevi1

Reaction score
0
Vết này là ghẻ ngứa đó

đợt sinh viên cũng bị hóa ra là bị lây ghẻ

Lupine

Reaction score
0
cuongdevi1 said:
Vết này là ghẻ ngứa đó

đợt sinh viên cũng bị hóa ra là bị lây ghẻ :gach::gach::gach:
của thớt ko biết chứ của em là vết thương đây :((

Lupine

Reaction score
0
ienjoymylife said:
nhìn giống bị rạng da đó
ở có khi thế thật thím ạ , 2 tháng này e tập gym với chạy bộ khá căng 24/24 :sosad: giờ phải làm sao nhỉ

Ho Thi Thu Trang

Reaction score
1
Flappy said:
Em chỉ bị phần cổ thôi mà , phần dưới đâu có bị :sexy:tại sao em phải chụp luôn phần dưới vậy :look_down::look_down:nhìn nứng quá
Kệ em, vô duyên

inujasha2

Reaction score
0
Lupine said:
ở có khi thế thật thím ạ , 2 tháng này e tập gym với chạy bộ khá căng 24/24 :sosad: giờ phải làm sao nhỉ
bị rạn ít thì chịu thôi đa phần thì k hết được, còn rạn nhiều thì có thể đi bắn laze tầm 15 củ gì đó là hết

Lupine

Reaction score
0
inujasha2 said:
bị rạn ít thì chịu thôi đa phần thì k hết được, còn rạn nhiều thì có thể đi bắn laze tầm 15 củ gì đó là hết
vãi nồi thế thím , e bị ở đùi nữa :(( chắc do tập nặng quá hay cơ thể thay đổi nhanh quá bị à thím ,
2 tháng giảm 3 kg mỡ

GrayClover

Reaction score
0
Lupine said:
vãi nồi thế thím , e bị ở đùi nữa :(( chắc do tập nặng quá hay cơ thể thay đổi nhanh quá bị à thím ,
2 tháng giảm 3 kg mỡ
Rạn da rồi. Chúc mừng bác, không khác gì mẹ bầu :* Không bao giờ hết đâu nhé, cùng lắm thì lâu ngày hoặc đi trị thì nó mờ thành màu trắng thôi :bye:

Lupine

Reaction score
0
GrayClover said:
Rạn da rồi. Chúc mừng bác, không khác gì mẹ bầu :* Không bao giờ hết đâu nhé, cùng lắm thì lâu ngày hoặc đi trị thì nó mờ thành màu trắng thôi :bye:
vãi nồi

ienjoymylife

Reaction score
0
Lupine said:
bạn mua mấy chai gel hỗ trợ rạng da cho ba bau đó. đợt vk mình bầu cũng có thoa. thấy rạng ít hơn hẳn :byebye: , mà tập méo gì 24/24 vậy. không ngủ nghỉ cơ à