Kitchen Series - Phim hài Nga cười vỡ bụng + Kêu gọi tuyển người dịch tiếng Nga cho film

hc0515

Reaction score
0
Kuang2 said:
ý là xem đến giữa phần 2 mới thấy logo vOz, mò vào tìm hiểu mới biết là của quân ta. Hay ghê ^^. Mình giới thiệu cho thầy u mình xem, các cụ vui phết, vì bình thường các phim mới các cụ không đọc được phụ đề, nhưng với phim này thì chả cần quan tâm đến phụ đề vẫn thấy cười ầm ĩ.

Tặng nguyên team sub title ava đẹp luôn nhé :beauty:
Đi vòng vòng trong team sub , phá làng phá xóm, lâu lâu xì poi, thỉnh thoảng còn up hình gái :sexy:
có dc tặng quà ko bác :sexy:

Adam_laven

Reaction score
0
mình tham gia được vài tập, bận quá không làm tiếp cùng nhóm đc, các bạn chăm chỉ và làm việc năng suất ghê :) mình chỉ mong mod @Kuang2 move topic trở lại f17, chứ để bên này không được chú ý nhiều lắm :byebye: Chúc mọi người giáng sinh vui vẻ :beauty::beauty::beauty:

Last edited by a moderator:

betapdem:4

Reaction score
0
đá lên phát. thớt này nhiều tay to bảo kê quá. anh kuang2 cho nó ra ngoài f17 đi.
//hay la liếm đá thớt lên từ ngày đầu cho đến chuyển vào vùng sâu vùng xa vẫn đá có đc set ko ta?:((

NhacChatCom

Reaction score
1
Chưa thấy sếp già ý kiến gì, chắc tối qua Spartak Moscow lại thua, ngày mai là Noel rồi. :shame:

Mọi người có ai để ý là bố già từ khi chuyển qua nhà hàng mới thì gần như không còn xem bóng đá nữa không? :D

Kuang2

Reaction score
0
confirm là sẽ có quà cho anh em, còn ông bà già nghe nói tiếng Nga như nghe nói tiếng Việt :brick:, toàn các cụ phụ đề giúp mình

Reaction score
0
Kuang2 said:
confirm là sẽ có quà cho anh em, còn ông bà già nghe nói tiếng Nga như nghe nói tiếng Việt :brick:, toàn các cụ phụ đề giúp mình
Bảo 2 cụ vào subteam luôn cho nóng :sexy:
Tay to move thớt sang f17 chứ ở đây vắng lắm, bàn luận k xôm :sweat:

11031996 said:
Up lên hình như hôm nay có tập mới :sexy:
Gái ơi sao onl mà im hơi lặng tiếng thế, tay to tặng ava to kìa, tít đc đổi rồi muốn sửa thì bảo 1 tiếng, k bõ công sức gái bỏ ra nhỉ:byebye:

11031996

Reaction score
1
TamSinhTamTheThapLyDaoHoa said:
Gái ơi sao onl mà im hơi lặng tiếng thế, tay to tặng ava to kìa, tít đc đổi rồi muốn sửa thì bảo 1 tiếng, k bõ công sức gái bỏ ra nhỉ:byebye:
Trước có ai đó đổi sub-title cho em rồi, còn ava thì em chả tìm được cái nào hợp cả ạ :sweat:

betapdem:4

Reaction score
0
ai vote move thớt ra f17 ko? từ ngày đầu nó bị vào đây đã hỏi thử mía mà ko đc. ko biết anh kuang2 có làm đc ko ta?