Kitchen Series - Phim hài Nga cười vỡ bụng + Kêu gọi tuyển người dịch tiếng Nga cho film

Doo Studio

Reaction score
0
viettoanhp said:
fuck anh Maks, mình là đàn ông cũng ko thể chấp nhận được, ăn đấm là đúng thôi. Có vợ xinh rồi còn đi léng phéng với con Sasha, lại còn ngay trong bếp chỗ 2 vợ chồng làm việc nữa chứ, khốn nạn quá anh Lavrov ạ !
Con vợ Maks già chát, xinh chỗ nào không biết...
Con Sasha và con gái lão đầu bếp mới là ngon nhất.
Xem 70 tập rồi mà tên nhân vật khó nhớ vãi :canny::canny:

NhacChatCom

Reaction score
1
Kuang2 said:
vô tình xem được phim này trên youtube, xem đến hết phần 2 mới biết có công lớn của vOzer nhà mình, mò vào topic này chia vui cùng anh chị em, và gửi tặng bạn title bếp trưởng động viên bạn và team làm việc chăm chỉ hơn nữa.
CÁM ƠN NHIỀU
Từ tập đầu tiên cho đến tập hiện tại, tất cả đều do vOzer nhà ta dịch chứ làm gì có ai khác làm đâu sếp. :gach:

Kuang2

Reaction score
0
NhacChatCom said:
Từ tập đầu tiên cho đến tập hiện tại, tất cả đều do vOzer nhà ta dịch chứ làm gì có ai khác làm đâu sếp. :gach:
ý là xem đến giữa phần 2 mới thấy logo vOz, mò vào tìm hiểu mới biết là của quân ta. Hay ghê ^^. Mình giới thiệu cho thầy u mình xem, các cụ vui phết, vì bình thường các phim mới các cụ không đọc được phụ đề, nhưng với phim này thì chả cần quan tâm đến phụ đề vẫn thấy cười ầm ĩ.

Tặng nguyên team sub title ava đẹp luôn nhé :beauty:

allblack

Reaction score
0
Đang cóa event noel của phim này trên fb :"> mà làm biếng xem lại từ đầu để trả lời :gach:
Câu 1: Nhân vật thích đọc sách, nói các câu trích dẫn trong sách, 1 nhà phê bình ẩm thực xuất sắc được Sếp công nhận nhưng lại có bộ dạng đặc biệt, để rồi sau này tỏa sáng và cứu nhà hàng 1 bàn thua trông thấy, Tên nhân vật đó là gì?
Câu 2: Sếp là fan của đội bóng nào?
Câu 3: Tên 1 cô vợ cũ của Dima, mà fan chúng ta hay gọi là aka "gấu chó"
Câu 4: Người có thể vận chuyển mọi thứ, từ rau củ, thịt thà cho đến cả "thần dược" :))
Câu 5: Quê nhà của Maks và Denis?

NhacChatCom

Reaction score
1
Kuang2 said:
ý là xem đến giữa phần 2 mới thấy logo vOz, mò vào tìm hiểu mới biết là của quân ta. Hay ghê ^^. Mình giới thiệu cho thầy u mình xem, các cụ vui phết, vì bình thường các phim mới các cụ không đọc được phụ đề, nhưng với phim này thì chả cần quan tâm đến phụ đề vẫn thấy cười ầm ĩ.

Tặng nguyên team sub title ava đẹp luôn nhé :beauty:
Vì những tập đầu không chèn watermark bị mấy trang phim online chôm chỉa mà không xin phép nên team sub sau này mới phải chèn thêm logo và slogan đó sếp. :stick:

Các cụ đã có tuổi rồi, mắt không còn đủ tinh nhanh để đọc kịp phụ đề nữa thì sếp phải vừa xem vừa thuyết minh cho các cụ chứ. :gach:

Lâu lâu em ra rạp xem phim thỉnh thoảng vẫn thấy có mấy thanh niên tốt bụng ngồi đọc phụ đề cho mọi người nghe mà. :sexy:

Anh chị em sub team đâu hết cả rồi? Tập trung, điểm danh, xếp hàng ngay ngắn để sếp phát quà Noel kìa. :beauty:

Em không phải thành viên trong sub team nhưng có tham gia dịch vài tập ở Seasson 2 thì có được nhận quà Noel không sếp ơi? :shame:

Code: https://www.youtube.com/channel/UCbq...geA-JcA/videos Nếu được thì sếp cho em xin cái avatar là ảnh chị Như Quỳnh như ở dưới kèm theo cái title "Thánh Cô (Maeve Như Quỳnh)" nha sếp. Cảm ơn sếp trước! :*

Nếu như size hình ảnh lớn quá thì nhờ sếp resize nhỏ xuống giùm em phát ạ. :D

Nếu hình ảnh nằm dọc không phù hợp thì xin sếp thay giúp em bằng 1 trong 2 tấm nằm ngang bên dưới ạ. :)

Nếu sếp chê tên nick em xấu hay joindate em cùi bắp thì sếp set cho nick clone 2006 này của em cũng được. :bye:

Code: https://vozforum.org/member.php?u=5088 Còn nếu như không được thì cũng không sao hết ạ, mỗi ngày em vẫn sẽ đều đặn click quảng cáo ủng hộ các sếp như đã từng. :byebye:

NhacChatCom

Reaction score
1
allblack said:
Đang cóa event noel của phim này trên fb :"> mà làm biếng xem lại từ đầu để trả lời :gach:
Trả lời giùm bác nè: :)

Câu 1: Nhân vật thích đọc sách, nói các câu trích dẫn trong sách, 1 nhà phê bình ẩm thực xuất sắc được Sếp công nhận nhưng lại có bộ dạng đặc biệt, để rồi sau này tỏa sáng và cứu nhà hàng 1 bàn thua trông thấy, Tên nhân vật đó là gì?

Trả lời: Ông lão vô gia cư Rodion Sergeyevich Gromov

Câu 2: Sếp là fan của đội bóng nào?

Trả lời: Đội Spartak Moskva

Câu 3: Tên 1 cô vợ cũ của Dima, mà fan chúng ta hay gọi là aka "gấu chó"?

Trả lời: Christina Semyonovna

Câu 4: Người có thể vận chuyển mọi thứ, từ rau củ, thịt thà cho đến cả "thần dược"?

Trả lời: Timur Davidovich

Câu 5: Quê nhà của Maks và Denis?

Trả lời: Voronezh

ParisSaintGermain

Reaction score
0
Điểm danh nhận quà phát :gach: Mod set hộ e hình này, với để title Kухня - Лучший сериал nhé, thanks :D

daogiahieu

Member
Reaction score
0
Sao mình không xem được tập 77 với 78 bên phimnga.net nhỉ :(, tập 76 vừa xem xong vẫn bình thường mà :sosad:
Edit: đổi sang sever google thì lại xem được bình thường :beauty: đã xem hết hóng tập 79 :stick::stick: